Mọi người lập nhóm ôn thi AGRIBANK nào?

vẬY XÉT TUYỂN NHỮNG ĐỐI TƯỢNG VI TRÍ NAO BẠN CÓ THÔNG TIN KHÔNG. CẢM ƠN NHÉ

THì mình đã thông tin này từ rất sớm rồi. TP HN và HCM rất hạn chế vì các ông này có rất nhiều chi nhánh nợ xấu cao, thu nhập âm nên không được phép tuyển dụng. chỉ có it CN ngoại thành không dính BĐS còn có hy vọng một chút nhưng khả năng tuyển đợt 1 hết rồi.

Ai ở HN lập nhóm học cho mình theo với nha!!!!

Có bạn nào biết tin tuyển dụng ở Đồng Nai không bảo mình với

mẹ mình bảo, đã xét thì thôi đừng nghĩ nữa bạn ạ. năm nay có 2 chỗ là con sếp lớn rồi. bạn có muốn làm ng thứ 3 ko?
Cũng hơi mơ mộng bạn ạ. Như vậy là cứ phải con/ cháu/ ng thân các sếp/ CBNV mới được nộp hồ sơ phải không bạn? :). Bạn cũng ở Sơn Tây à?

Đồng nai đang xét tuyển Con CB NV NHNo có thâm niên công tác từ 20 năm trở ra có con tốt nghiệp Đại học chính quy công lập đạt loại khá trở lên. Số này nghe nói đông lắm

Đồng nai đang xét tuyển Con CB NV NHNo có thâm niên công tác từ 20 năm trở ra có con tốt nghiệp Đại học chính quy công lập đạt loại khá trở lên. Số này nghe nói đông lắm
Cháu được không chị. Vẫn có trường hợp không phải con, ngoại lệ được xét đợt này chứ?

Hiện tại đang thực hiện xét tuyển bao gồm:
1,Tuyển thẳng dành cho những bằng xuất sắc các trường: KTQD, Ngoại Thương, HVNH, HVTC, FPT (ngành tin học) - cái này thì rộng rãi
2, Xét tuyển con em trong ngành, chỉ xét tuyển đối với những ai tốt nghiệp trường chính quy, hệ 4 năm, đúng chuyên ngành.
Sau khi xét tuyển mà vẫn còn chỉ tiêu thì sẽ thi tuyển.
Mình thấy các bạn ở Hải Dương toàn tự vào thẳng phòng HC&NS để hỏi trực tiếp việc thi tuyển :D

Ôi, cái gạch đầu dòng 1 của a/ chị hấp dẫn có. Có tuyển thẳng đối vs xuất sắc ạ. Mong tỉnh mình tuyển thẳng xuất sắc [-0<
Nhân tiện cho mình hỏi, có ai ở Thái Bình có tin tức gì không?

tỉnh nào cũng thế hở bạn hay mỗi đồng nai thôi????????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên