MDB tuyển nhân sự làm việc tại CN Hà Nội [31/12]

• Bắt đầu Bắt đầu jerythy
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tin sốt dèo đây, vừa đi pv ở 308 xã đàn về, pv k tốt lắm, chắc tạch rồi, mà mình thấy cứ kiểu gì ấy, chưa bao h thấy pv kiểu này, có 2 người thôi. 1 anh nhân sự, 1 anh phó GĐ, hoặc GĐ. Chủ yếu là hỏi về cá nhân thôi, chứ k hỏi về nghiệp vụ gì cả, làm mình một ngày cày cuốc nghiệp vụ, hix..hix. các bạn cố gắng lên nhé,

Bạn PV ở vị trí nào vậy?

ôi, sao các bạn phải phức tạp thế nhỉ, mình del cái chỗ đó đi, rồi chèn ảnh vào là xong, cần gì phải căn chỉnh làm gì, sáng tạo lên chứ, vì NH là ngành đang hot, nên yêu cầu nhân sự cao, và cũng phải năng động, sáng tạo bạn ạ. có gì bỏ qua nhá

Mình dc hỏi 1 số tình huống ở cv trc đây thôi. Còn nghiệp vụ chỉ hỏi giao chỉ tiêu thì hoàn thành thế nào... Và 1 câu chuyên ngành của tớ

---------- Post added 15-12-2011 at 09:21 PM ----------

Mà bạn pv buổi chiều à? Hình như gdv pv buổi sáng còn httd buổi chiều nhỉ

ui, vừa mời nộp thì đọc được tin các bạn đã đi phỏng vấn, mình nộp vị trí hỗ trợ tín dụng, ái có kinh nghiệm phỏng vấn nghiệp vụ này chia sẻ với nhé

Mình dc hỏi 1 số tình huống ở cv trc đây thôi. Còn nghiệp vụ chỉ hỏi giao chỉ tiêu thì hoàn thành thế nào... Và 1 câu chuyên ngành của tớ

---------- Post added 15-12-2011 at 09:21 PM ----------

Mà bạn pv buổi chiều à? Hình như gdv pv buổi sáng còn httd buổi chiều nhỉ
đâu, vẫn thấy có bạn pv gdv buổi chiều mà, nghe nói 2 tuần sau là có kết quả, hì

---------- Post added 16-12-2011 at 07:09 PM ----------

t nghĩ chắc đây chỉ là pv sơ qua rùi mới thi nghiệp vụ sau
k ạ, chắc do NH này bé quá, nên chỉ pv rồi đi làm thôi, nhưg tớ hỏi là nếu làm ở đâu thì a GĐ k nói gì, bảo là sẽ làm ở HN,hì

mình cũng đc biết là pv 1 vòng thôi vì chẳng Giám đốc vùng nào mà đi sơ tuyển ứng viên cả. mình hỏi thêm nếu đc làm thì học việc, thử việc bao lâu. a ý bảo thử việc 2 tháng, hình như k phải học việc vì k thấy nói j. có bạn nào hỏi thêm j k thì share cho mọi ng biết thêm thông tin nhé

---------- Post added 16-12-2011 at 11:49 PM ----------

bạn thuyvu nghe ngóng ở đâu vậy? sao biết 2 tuần sau có kq? mình cứ tưởng 1 tuần thui chứ. đợi 2 tuần chắc chết quá. mới đc có 1ngày mà đã trông ngóng kq rồi:(

mình cũng đc biết là pv 1 vòng thôi vì chẳng Giám đốc vùng nào mà đi sơ tuyển ứng viên cả. mình hỏi thêm nếu đc làm thì học việc, thử việc bao lâu. a ý bảo thử việc 2 tháng, hình như k phải học việc vì k thấy nói j. có bạn nào hỏi thêm j k thì share cho mọi ng biết thêm thông tin nhé

---------- Post added 16-12-2011 at 11:49 PM ----------

bạn thuyvu nghe ngóng ở đâu vậy? sao biết 2 tuần sau có kq? mình cứ tưởng 1 tuần thui chứ. đợi 2 tuần chắc chết quá. mới đc có 1ngày mà đã trông ngóng kq rồi:(
àh, hôm đấy tớ hỏi luôn mà, a ấy bảo thế, thế bạn có hy vọng gì k, mà chịu khó nghe ngóng thê, tớ thì xác định rồi

có bạn nào được gọi phỏng vấn vị trí kiểm soát và hỗ trợ tín dụng chưa nhỉ?hix.đến giờ này mình không được gọi thì chắc là out rồi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên