Chuc mung cac ban da do nhe. To ko nhan duoc thong bao, tach roi. Hinh nhu dot nay CIB ko tuyen duoc ai.

CIB ko tuyển đồng chí nào đâu nhé, chuyển SME quá, lăn tăn ghê 4,5 năm kinh nghiệm mà còn bắt học việc thử việc, lương lại còn giảm nữa chứ.

Gửi mail đồng ý xác nhận rồi làm sao nữa các bạn nhỉ, chả thấy ai phản hồi mail :v

Mình trả lời lại email là đồng ý nhận việc và hẹn ngày tiếp nhận dự kiến là được đúng không các bạn??
Các bạn đỗ định khi nào xin nghỉ ở Ngân hàng cũ và khi nào tiếp nhận ở MB vậy. Mình định đầu tháng 5 xin nghỉ và 26/5 sẽ tiếp nhận ở MB. Không biết có xin nghỉ thuận lợi được không. Bạn nào có kinh nghiệm tư vấn với! Thanks!

Mình trả lời lại email là đồng ý nhận việc và hẹn ngày tiếp nhận dự kiến là được đúng không các bạn??
Các bạn đỗ định khi nào xin nghỉ ở Ngân hàng cũ và khi nào tiếp nhận ở MB vậy. Mình định đầu tháng 5 xin nghỉ và 26/5 sẽ tiếp nhận ở MB. Không biết có xin nghỉ thuận lợi được không. Bạn nào có kinh nghiệm tư vấn với! Thanks!
Bạn giống mình đấy, mình hẹn 26/05, xin nghỉ thường mất 1 tháng

kyoshiro244 định bao giờ nộp đơn xin nghỉ ở chỗ cũ vậy, mình định đầu tháng 5 mới nộp nhưng lo không kịp giải quyết thì lỡ việc.
Không biết là hạn cuối để tiếp nhận ở MB là bao giờ nhỉ, có phải là được bảo lưu kết quả 4 tháng không các bạn?

kyoshiro244 định bao giờ nộp đơn xin nghỉ ở chỗ cũ vậy, mình định đầu tháng 5 mới nộp nhưng lo không kịp giải quyết thì lỡ việc.
Không biết là hạn cuối để tiếp nhận ở MB là bao giờ nhỉ, có phải là được bảo lưu kết quả 4 tháng không các bạn?
Mai nộp luôn chứ còn đợi bao giờ hả bạn, báo trước 1 tháng là thoải mái để bàn giao hồ sơ rồi bạn ạ. Bảo lưu thì ko rõ, mai mình phải gọi hỏi nhân sự cụ thể xem tn mới đc :v

Có đồng chí nào trong mail ghi là thẩm định Miền trung và Tây Nguyên ko? Vẫn đang thắc mắc vụ này ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên