Bạn cho mình hỏi chút:
- Mình đã gửi mail xác nhận làm vao 26/05/2015 tuy nhiên không thấy phản hồi vậy cáo sao ko nhỉ?
- Cái giấy khám sức khỏe mình khám hồi tháng 11 ở phòng khám tư Medelab thì có dùng được không nhi?

Hồi trước mình ko nhận được mail thông báo trúng tuyển ( theo mình được biết trong nam ko có hình thức này), mà chỉ có thông báo trên website sau đó HR gọi điện chốt ngày. Nếu muốn biết rõ thì bạn nên gọi trực tiếp cho HR Hội sở để biết rõ.

Còn giấy khám sức khỏe thì mình ko biết có phải riêng CN mình khó khăn vậy ko chứ khám sức khỏe bên đây làm ghê gớm lắm, xét nghiệm máu, chụp X quang đủ các kiểu. Đến độ mình đi khám mà bác sỹ còn phải nói sao NH em làm gì khó thế :)) ( trước đó mình đi khám phòng mạch tư có 1 bản khám SK hơi bị hoàng tráng nhưng cũng bị trả lại, phải ra bệnh viện tỉnh khám)

Hồi trước mình ko nhận được mail thông báo trúng tuyển ( theo mình được biết trong nam ko có hình thức này), mà chỉ có thông báo trên website sau đó HR gọi điện chốt ngày. Nếu muốn biết rõ thì bạn nên gọi trực tiếp cho HR Hội sở để biết rõ.

Còn giấy khám sức khỏe thì mình ko biết có phải riêng CN mình khó khăn vậy ko chứ khám sức khỏe bên đây làm ghê gớm lắm, xét nghiệm máu, chụp X quang đủ các kiểu. Đến độ mình đi khám mà bác sỹ còn phải nói sao NH em làm gì khó thế :)) ( trước đó mình đi khám phòng mạch tư có 1 bản khám SK hơi bị hoàng tráng nhưng cũng bị trả lại, phải ra bệnh viện tỉnh khám)
Căng nhỉ:(, bản khám sức khỏe của mình đầy đủ từ set nghiệm máu cho đến xquang các kiểu mà giờ ko dùng đc thì căng

Tớ có bản khám sức khoẻ (xn máu, x quang...) của ngân hàng cũ chăm sóc nhân viên ngày 29/11/2014 tại Vinmec liệu có được chấp nhận k nhỉ?

làm thẩm định có vất vả lắm ko bạn @huynguyen12

làm thẩm địhn MB có áp lực lắmkh ông bạn @huynguyen12 ơi. :)

Ua huy oi, cai do la do minh deal voi nhan su hay sao, nhu vay minh co fai mat 2 thag thu viec va 6 thag hoc viec ko?100% luong da bao gom luong kd chua huy?

Ua huy oi, cai do la do minh deal voi nhan su hay sao, nhu vay minh co fai mat 2 thag thu viec va 6 thag hoc viec ko?100% luong da bao gom luong kd chua huy?
Lương kinh doanh vào chính thức mới có nha bạn, vài tháng đầu của chính thức chỉ dc 50% lương kinh doanh, sau khoảng 5-6 tháng gì đó mới được full. Lương vs thời gian thử việc học việc theo mình biết là ai cũng như nhau, ko dc deal gì cả. Trừ vị trí cán bộ quản lý vs kinh doanh thì may ra dc deal mấy cái này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back
Bên trên