MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Cứ mỗi lần nhìn thấy biểu tượng của MB thì bao kỉ niệm lại tràn về! <3

chị ơi hỏi với là e tập sự nhưng KH ko gắn code cho e ý.thì ngoài hội sợ đánh giá chỉ tiêu bằng cách nào ạ.e có thi đợt thứ 6 vừa rồi nên lo lắng quá
Em chưa có mã nhân viên nên NH sẽ gắn KH vào code của RM hướng dẫn trực tiếp cho em. Tuy thế, người ta vẫn có list đánh giá note lại cụ thể từng tháng hết nên em đừng lo.
Thường thì đánh giá RM tập sự 4th đều pass hết.
Chúc em may mắn ;)

Em chưa có mã nhân viên nên NH sẽ gắn KH vào code của RM hướng dẫn trực tiếp cho em. Tuy thế, người ta vẫn có list đánh giá note lại cụ thể từng tháng hết nên em đừng lo.
Thường thì đánh giá RM tập sự 4th đều pass hết.
Chúc em may mắn ;)
phòng cá nhân bọn em đang thừa chỉ tiêu chả biết có đc không chị ạ.với thấy mn ở chi nhánh em bảo chi nhánh e phải nhất quan hệ nhì tiền tệ mới vào đc.mà e ko có quan hệ với giám đốc,tiền cũng ko cơ.phòng e 1 bạn tập sự vào đc 1 năm rồi, thi đánh giá rồi mà vẫn chưa đc vào.nên e lo lắm ạ.chả biết làm sao.

phòng cá nhân bọn em đang thừa chỉ tiêu chả biết có đc không chị ạ.với thấy mn ở chi nhánh em bảo chi nhánh e phải nhất quan hệ nhì tiền tệ mới vào đc.mà e ko có quan hệ với giám đốc,tiền cũng ko cơ.phòng e 1 bạn tập sự vào đc 1 năm rồi, thi đánh giá rồi mà vẫn chưa đc vào.nên e lo lắm ạ.chả biết làm sao.
Cứ làm hết sức mình thôi em ah, vừa làm tốt kpi vừa tham gia năng nổ các hoạt động của cn thì sếp sẽ tự có quyết định thôi. Nếu cn e thừa RBO thì có thể sẽ luân chuyển bớt một số sang làm RM SME.
Nếu như đánh giá rồi mà vẫn bị extend thì em cứ ở lại cố gắng học hỏi và thể hiện, đồng thời có thể tìm kiếm các cơ hội ở Bank khác ;)

Mình cũng phỏng vấn đợt đó, không thấy thông báo, không biết đã có báo đỗ cho ai chưa? lâu quá rồi. bữa chị phỏng vấn nói 15 ngày :'(
giờ ko biết sao để biết cậu nhỉ, tớ chỉ biết lên đây trông ai đó confirm rồi hay chưa cho đỡ số ruột

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên