MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Ai đỗ rồi, đi làm thế nào hả các bạn..có vui ko ?
thực ra đỗ thì tốt nhưng cũng là áp lực vô cùng lớn vào được thì tốt còn tồn tại đó được lâu dài hay ko còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố.Những người mà có trượt thì cũng đừng buồn sẽ có cánh cửa khác mở ra cho các bạn,ngân hàng không pải là mơ ước để thành công các bạn có thể thành công nhiều lĩnh vực khác. chúc các bạn thi đỗ làm việc tốt và hoàn thành nhiệm vụ. còn bạn nào ước mơ muốn vào ngân hàng thì cố gắng chờ đợt khác thi tiếp nhé.Thất bại hôm nay không phải là điều làm ta buồn đó là ý chí nghị lực để tiếp tục khẳng định.

thực ra đỗ thì tốt nhưng cũng là áp lực vô cùng lớn vào được thì tốt còn tồn tại đó được lâu dài hay ko còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố.Những người mà có trượt thì cũng đừng buồn sẽ có cánh cửa khác mở ra cho các bạn,ngân hàng không pải là mơ ước để thành công các bạn có thể thành công nhiều lĩnh vực khác. chúc các bạn thi đỗ làm việc tốt và hoàn thành nhiệm vụ. còn bạn nào ước mơ muốn vào ngân hàng thì cố gắng chờ đợt khác thi tiếp nhé.Thất bại hôm nay không phải là điều làm ta buồn đó là ý chí nghị lực để tiếp tục khẳng định.
chuẩn rồi, thế b đang làm ở Chi nhánh nào thế...mà giờ mình ko biết có phù hợp với nghề này nữa ko :))

Sơn la có từ trước tết anh ạ, e đi tập sự dc tuần rồi, cơ mà chỉ tiêu nặng lắm anh ạ, mấy tỉ một tháng cơ:((

Vậy à em? không thấy thông báo trên Web nên làm anh cứ tưởng chưa có. Đợt này tập sự bao nhiêu người thế em? Chúc mừng em nhé, có cơ hội cố gắng thôi em, chúc em thành công nhé!

Vậy à em? không thấy thông báo trên Web nên làm anh cứ tưởng chưa có. Đợt này tập sự bao nhiêu người thế em? Chúc mừng em nhé, có cơ hội cố gắng thôi em, chúc em thành công nhé!
Nói chung vào đấy áp lực lắm đấy mình ko làm ở trong đấy nhưng có thời gian mình làm tín dụng rồi, chỉ tiêu cao mình sẽ có thử thách tầm 3 đến 6 tháng nếu làm mà ko đạt chỉ tiêu thì cũng chia tay thôi.mình hiện tại ko làm tín dụng mà chuyển sang lĩnh vực khác làm thời gian nhàn, có thời gian cho gđ bạn chắc ít tuổi hơn mình đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên