MB MB tuyển dụng CV Quan hệ Khách hàng tập sự Đợt 1/2016 trên toàn hệ thống [03.01.2016]

Vừa có quyết định được vào chính thức, đang trong tháng thử việc...hi

bạn thử việc bắt dầu từ hôm nào thế?chỉ tiêu thử thách cao không?
chưa ký hợp đông nên chưa có chỉ tiêu bạn nhé, thử việc và học việc là làm quen với công việc thôi. Còn chỉ tiêu là phải có hợp dồng lao động+bảo hiểm cụ thể..tuy nhiên hiện tại KPIs của mình là 1t8 trong 6 tháng, tức 1 tháng bạn huy động/dư nợ=300tr+1 khách hàng mới..mình đi lên từ tập sự và hiện nay đang tiếp tục cái chỉ tiêu này.. khi vào chính thức sẽ có chỉ tiêu mới.

chưa ký hợp đông nên chưa có chỉ tiêu bạn nhé, thử việc và học việc là làm quen với công việc thôi. Còn chỉ tiêu là phải có hợp dồng lao động+bảo hiểm cụ thể..tuy nhiên hiện tại KPIs của mình là 1t8 trong 6 tháng, tức 1 tháng bạn huy động/dư nợ=300tr+1 khách hàng mới..mình đi lên từ tập sự và hiện nay đang tiếp tục cái chỉ tiêu này.. khi vào chính thức sẽ có chỉ tiêu mới.
tớ thấy bạn bảo có quyết định chính thức rồi mà.t cũng đi từ tập sự lên. có quyết định từ h00m 27/6 đang trong 2 tháng thử việc, và bi chỉ tiêu thử việc từ hôm 26 luôn dù chưa ký hợp đồng.hic

tớ thấy bạn bảo có quyết định chính thức rồi mà.t cũng đi từ tập sự lên. có quyết định từ h00m 27/6 đang trong 2 tháng thử việc, và bi chỉ tiêu thử việc từ hôm 26 luôn dù chưa ký hợp đồng.hic
chỉ tiêu tập sự của bạn thấp hơn của t 1 nửa t 600tr 1 tháng + 2 KH mới cơ.hic

Các bác cho em hỏi, em vừa đỗ MB khcn về chi nhánh Phú Nhuận ạ, trong thông báo là ngày 26/07 tới đây em sẽ lên chi nhánh nộp hồ sơ, vậy cho em hỏi là hôm đó lên rồi về hay là làm luôn để em còn biết đi đúng giờ? Với lại em nghe là lịch đào tạo cũng là 26/07 vậy là sao ạ

Các bác cho em hỏi, em vừa đỗ MB khcn về chi nhánh Phú Nhuận ạ, trong thông báo là ngày 26/07 tới đây em sẽ lên chi nhánh nộp hồ sơ, vậy cho em hỏi là hôm đó lên rồi về hay là làm luôn để em còn biết đi đúng giờ? Với lại em nghe là lịch đào tạo cũng là 26/07 vậy là sao ạ
Làm luôn bạn nhé. Muốn chắc chắn hơn thì gọi cho hành chính chi nhánh hỏi :)

Chắc là lên nộp hồ sơ xong rồi chờ gặp mặt xếp, bàn về các mục tiêu và khuyến khích bạn, sau đó bên Hành chính sẽ trao đổi vs bạn về các vấn đề chỉ tiêu, lương, thưởng. Sau đó cho bạn ký hợp đồng và hẹn ngày đi làm, cón đào tạo thì tùy chi nhánh bạn thi, nếu tỉnh lẻ thì chờ đợt tập trung, còn nếu các thành phố chính thì họ đào tạo tại nơi và sau khi đi làm đc một thời gian sẽ có đợt đào tạo tập trung tiếp cho bạn.;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên