à thế là đối vs e cứ ai ngược lại nhận định ngược lại suy nghĩ của mình thì cho là có thành kiến hả? Thế thì vào MB có nhiều ng thành kiến vs e lắm đấy. Còn giờ vô MB làm thì sẽ đc kiểm chứng những lời a nói có đúng ko nhé, đấy xem hệ thống nó tổ chức thế nào nha.
Dạ em sẽ nghe theo anh, 1 time e sẽ lên đây nói lên cảm nghĩ của e về MB. Hi vọng lúc đó anh còn tham gia ub mà ko phải đi ngược nhận nhận định là e xem là thành kiến đâu, nếu anh đọc lại là anh sẽ hiểu ldo ts e lại nghĩ vậy thôi ah.

hic. sao tự nhiên lại lôi mình vào đây nhỉ. mà sao mọi người nhớ dai nhỉ. mình nghĩ giờ là lúc mọi người nên có sự chuẩn bị cho công việc sắp tới. Thực ra môi trường MB có áp lực thế nào. Điều quan trọng cứ làm việc hết mình. ko biết thì tìm hiểu. ko biết thì hỏi. Cố gắng và cố gắng. Còn kết quả như thế nào.Khi đó ít ra mình cũng không quá tiếc nuối
Không phải lôi mà nhắc lại cho anh Ferari ổng nhớ lại thôi. Chứ chuyện ông vs tôi, tôi cũng chủ động làm hòa vs ông rồi mà, tất cả cũng vì hiểu lầm mà ra. Nên tôi cũng quên rồi :)

ngân hàng nhà nước
Thế bn có hối tiếc vì đã vào mb 5th đó ko?
Và vào nhnn có phải một phần nhờ vào những kiến thức, kỹ năng đã tích luỹ đc từ MB ko?
Chị nhân sự có nói là cái mác nhân viên MB đc rất nhiều ngân hàng khác săn đón đấy a. Nếu đúng như vậy, thì cực khổ thế nào ở MB cũng sẽ đc đền đáp :oops:

Không phải lôi mà nhắc lại cho anh Ferari ổng nhớ lại thôi. Chứ chuyện ông vs tôi, tôi cũng chủ động làm hòa vs ông rồi mà, tất cả cũng vì hiểu lầm mà ra. Nên tôi cũng quên rồi :)
Sv mới ra trường đầy năng nổ thì MB cực tốt, dễ phát huy, cái nói ở đây là cv cũng có đầy áp lực, nói là để các em cố gắng hơn chứ chả phải là gây suy nghĩ tiêu cực cho mọi người. Mọi cv đều tốt, mọi cố gắng đều có thành quả, tuy nhiên ai chạm đc vào thành quả lại là việc khác.

Thế bn có hối tiếc vì đã vào mb 5th đó ko?
Và vào nhnn có phải một phần nhờ vào những kiến thức, kỹ năng đã tích luỹ đc từ MB ko?
Chị nhân sự có nói là cái mác nhân viên MB đc rất nhiều ngân hàng khác săn đón đấy a. Nếu đúng như vậy, thì cực khổ thế nào ở MB cũng sẽ đc đền đáp :oops:
ko bao giờ tiếc vì mình vào MB, môi trường con người trẻ, tình cảm, đào tạo cực tốt cho các cá nhân mới vì bản thân mb thích con người mới chứ ko thích người có kn. Giấy trắng bao giờ vẽ vào cũng đẹp hơn là phải tẩy xóa. Có chứ. Kn ở mb giúp mình rất nhiều, mối quan hệ cũ cũng rất nhiều :D. Tuy nhiên cái cảm giác mình còn muốn gắn bó hay ko còn phụ thuộc nhiều người khác nhau mà. Cách đây 1 năm mình cũng như mọi người trên đây thôi. vui sướng tột độ khi đỗ vào mb

Sv mới ra trường đầy năng nổ thì MB cực tốt, dễ phát huy, cái nói ở đây là cv cũng có đầy áp lực, nói là để các em cố gắng hơn chứ chả phải là gây suy nghĩ tiêu cực cho mọi người. Mọi cv đều tốt, mọi cố gắng đều có thành quả, tuy nhiên ai chạm đc vào thành quả lại là việc khác.
Cán bộ Minh béo rảnh thế, dạo này lên làm cán bộ nn, nói mượt ghê ha.

Hôm đi trao đổi bên nhân sự báo là trước 12h ngày 8/5 sẽ có danh sách phân về chi nhánh tại Hà Nội mà sao h vẫn chưa thấy động tĩnh gì vậy ạ ?? haizz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên