E đang thực tập bên MSB thấy như vậy mà, Em còn đọc quy tình cấp tín dụng SME. rõ ràng chị ngồi kế em là Hỗ Trợ tín dụng SME. Còn chuyên viên thẩm định thì ở Hội Sở.
MSB theo mô hình tư vấn nước ngoài. Hỗ trợ vẫn có ở CN. Nhưng MB thì có thể khác. mình đang làm bên MSB, hỗ trợ ngồi ngay cạnh luôn ^^ nh MB có thể khác, không phải ng trong cuộc thì chỉ là đoán ^^

MSB theo mô hình tư vấn nước ngoài. Hỗ trợ vẫn có ở CN. Nhưng MB thì có thể khác. mình đang làm bên MSB, hỗ trợ ngồi ngay cạnh luôn ^^ nh MB có thể khác, không phải ng trong cuộc thì chỉ là đoán ^^
Bởi vậy, mình nghĩ MB cũng phải có hỗ trợ chứ, không thì làm sao CV có thể làm hết việc đc. Mô hình của tech cũng thế. Như anh trên kia có nói, mình nghĩ phải có hỗ trợ vì mọi thứ đều chuyên môn hóa. Còn thực hư thế nào tí mình hỏi mấy anh chị bên MB là biết. @@!

Mình nghĩ sớm nhất thứ 2 mới có kết quả, cuối tuần này còn phỏng vấn giao dịch viên khu vực hồ chí minh mà.
T2 là ngày duy nhất trong tuần sau làm việc thôi bn.
Nên nếu đến t2 vẫn ko có thì sẽ là sau lễ. Ôi đợi chờ dài lê thê.
Trước cứ nghĩ đi thi về tầm hơn 2 tuần ko có tin tức là gì là tự hiểu ko đỗ, giờ đây đã hơn 3 tuần rồi nhưng vẫn cứ ngóng :(

T2 là ngày duy nhất trong tuần sau làm việc thôi bn.
Nên nếu đến t2 vẫn ko có thì sẽ là sau lễ. Ôi đợi chờ dài lê thê.
Trước cứ nghĩ đi thi về tầm hơn 2 tuần ko có tin tức là gì là tự hiểu ko đỗ, giờ đây đã hơn 3 tuần rồi nhưng vẫn cứ ngóng :(
Sao ko có kết quả sơm nhỉ? Đậu hay rớt tụi mình khỏi phải ngóng, hjk.mòn mỏi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên