lấy ds tập sự với danh sách đi thi test rồi so sánh bạn ạ, hôm có ds tập sự đợt 1, mình có đối chiếu sang ds thi test ở HN thì thấy khoảng vài chục người đi thi test và đi ts
ý bạn là đi test nhưng có trong danh sách tập sự phải hok?

ừ đúng rồi,mình chưa đếm kỹ, nhưng sơ sơ trên 10 người
Bạn phải nhìn xem đó là khu vực tỉnh lẻ hay TT Thành phố, nhưng mình nghĩ nếu mà như vậy thì chắc các khu vực khác cũng vào tập sự luôn oy chứ. Thôi cứ đợi tới 26 biết ah :)

Bạn phải nhìn xem đó là khu vực tỉnh lẻ hay TT Thành phố, nhưng mình nghĩ nếu mà như vậy thì chắc các khu vực khác cũng vào tập sự luôn oy chứ. Thôi cứ đợi tới 26 biết ah :)
bạn ấy tính của riêng HN thôi bạn ạ, tầm khoảng 40-50 ng
Nhưng những CN cũng thế, nhưng số ts mà đi test không nhiều đâu, nên chắc chính thức sẽ nhiều đấy :3 *tung hoa*
bạn muốn biết ai làm tập sự mà có test thì convert rồi lọc 2 file sơ tuyển với file gọi đi test xem có trùng nhau không :D

Thủ thỉ với các bạn nè. Tình hình rất nhiều anh chị đã rời MB vì bóc lột quá sức lao động nên chính thức sẽ tuyển rất nhiều nhưng quan trong chính sách có thay đổi không? Hay chúng tay vào thay thế vào vết xe đỗ :(

Thủ thỉ với các bạn nè. Tình hình rất nhiều anh chị đã rời MB vì bóc lột quá sức lao động nên chính thức sẽ tuyển rất nhiều nhưng quan trong chính sách có thay đổi không? Hay chúng tay vào thay thế vào vết xe đỗ :(
Cái đó t có nghe rồi :))
CN t cũng có 2 vị trí cấp cao vừa tung cánh :v
Chính vì thế có lẽ MB mới thích tuyển ng trẻ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,102
Tổng số thành viên
351,943
Thành viên mới nhất