Kết quả thì đã có rồi, các chi nhánh (trừ 1 số CN có kqua muộn) thì hầu như đang làm thủ tục chuẩn bị tiếp nhận chính thức mới r mấy bạn :v
Chưa có thông báo vì đợi sếp tổng ký quyết định thôi (vì là tuyển dụng tập trung, HO tuyển chứ ko phải CN tự tuyển). Còn đăng lên web thì chắc phải đợi nhóm có KN hoặc CN chốt tập sự đợt 2 rồi post 1 thể
À cái đợt tuyển ts đợt 2, ko phải là thi test xuống ts đâu, mà là do lần 1 nếu ko đủ thì CN gọi thêm, tức là cũng là những ng không đi test :v Còn đã thi test thì một là nở hoa 2 là bế tắc (chắc sẽ nở hoa thôi :3)
Cái này mình nghe từ MBers nhé :"> ko phải mình hư cấu đâu =))
Thank bạn nhé, "cái ah" của bạn đã giúp mình có câu trả lời cái vướng mắc của mình từ hôm thi test tới h, theo mình suy đoán thì các bạn thi test kv HCM chuẩn bị party đi nha. Chi nhánh pv chuyển cho HO, HO phê duyệt, đây là lý do ts HCM chỉ có 48 ứng viên, theo mình phân tích là 7 chi nhánh lớn, gần 30 PGD nhưng chỉ có 48 bạn RM thi test cơ hội 99% chúng ta đã có ghế, còn nếu như 100% tập sự tuyển từ những ng dưới tập sự nữa thì 100% những ai thi test đậu chính thức nhé. Chờ đợi chưa chắc đã là ko hay đâu. :). Chờ đợi tập cho ta cơ hội cho rèn luyện đức tính kiên nhẫn và phân tích sự việc. ;)
P/s: I love it

Chỉnh sửa lần cuối:
Thank bạn nhé, "cái ah" của bạn đã giúp mình có câu trả lời cái vướng mắc của mình từ hôm thi test tới h, theo mình suy đoán thì các bạn thi test kv HCM chuẩn bị party đi nha. Chi nhánh pv chuyển cho HO, HO phê duyệt, đây là lý do ts HCM chỉ có 48 ứng viên, theo mình phân tích là 4 chi nhánh lớn, hơn 30 PGD nhưng chỉ có 48 bạn RM thi test cơ hội 99% chúng ta đã có ghế, còn nếu như 100% tập sự tuyển từ những ng dưới tập sự nữa thì 100% những ai thi test đậu chính thức nhé. Chờ đợi chưa chắc đã là ko hay đâu. :). Chờ đợi tập cho ta cơ hội cho rèn luyện đức tính kiên nhẫn và phân tích sự việc. ;)
P/s: I love it
Đời vẫn có thể có những giây phút đen tối nhất mà bạn :)))
Lạc quan nhưng tụi mình vẫn phải chuẩn bị những câu chửi đời sẽ có lúc cần đến :3
Hic chả nhẽ đợi đến thứ 2 thật à :(

Đời vẫn có thể có những giây phút đen tối nhất mà bạn :)))
Lạc quan nhưng tụi mình vẫn phải chuẩn bị những câu chửi đời sẽ có lúc cần đến :3
Hic chả nhẽ đợi đến thứ 2 thật à :(
Chữi đời cũng đâu giải quyết đc vấn đề đâu, quen quá oy mà, chấp nhận rồi tìm cơ hội khác thôi, nhưng tin mình đi, 99% có ghế rồi1%lạc hồ sơ. Chẳng có bất kì tổ chức nào chọn ra những đứa tốt nhất cho thi test rồi cuối cùng thi test ko đạt cho out. Trong khi top dưới đc làm tập sự, bạn thấy vô lý không. Đừng có đễ mất lý trí chứ :). Nếu bạn làm Doanh nghiệp thì phải bình tĩnh giữ đc mình trong mọi hoàn cảnh nhé ko thì cũng mệt mõi lắm ấy.

Thông tin chính xác: Đang chờ kí CEO nhé. tuần sau có thông báo. hố la la là :v

Thông tin chính xác: Đang chờ kí CEO nhé. tuần sau có thông báo. hố la la là :v
tuần sau đã nhanh, sáng m gọi điện đến chi nhánh thì họ bảo nay or mai có, chiều gọi lên hội sở họ bảo đang trình sếp ký, nhanh thì trước nghỉ lễ, ko thì sau nghỉ lễ, thôi, ko hóng nữa, sốt ruột nên có chỗ nào gọi chỗ ấy, ko bít gọi đến đâu mới là c xác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên