bạn nào có số điện thoại nhân sự MB thì cho mình nha. Mình gọi số trên web MB thì k đc

Ơ tớ thấy mấy bài trứơc cậu bảo cậu không làm tập sự cơ mà
Có bạn nào đó bảo là tập sự ở mb như chó, bạn shion này còn trích lại và cmt là phũ nhưng mà công nhận là như thế thật cơ.
Bây giờ thì bạn ấy cũng làm tập sự đấy bạn ah.
Thế nên có câu cái mồm hại cái thân bạn ạ. Khiêm tốn một tí thì chết ai B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Có bạn nào đó bảo là tập sự ở mb như chó, bạn này còn trích lại và cmt là phũ nhưng mà công nhận là như thế thật cơ.
Bây giờ thì bạn ấy cũng làm tập sự đấy bạn ah.
Thế nên có câu cái mồm hại cái thân bạn ạ. Khiêm tốn một tí thì chết ai B-)
Cmt này mình cũng có đọc nè. Bó tay. Bạn gặp bạn ấy rồi ah.

Cmt này mình cũng có đọc nè. Bó tay. Bạn gặp bạn ấy rồi ah.
T gặp j đâu, theo dõi topic thấy vậy thôi ah. Định chả ý kiến gì, nhưng bạn Nhungdt cmt ở trên kia nên tiện thể nói luôn. Giờ bạn shion ý đang "ngồi trên Mb" và chờ kquả đỗ bidv là nhảy đi liền.

T gặp j đâu, theo dõi topic thấy vậy thôi ah. Định chả ý kiến gì, nhưng bạn Nhungdt cmt ở trên kia nên tiện thể nói luôn. Giờ bạn shion ý đang "ngồi trên Mb" và chờ kquả đỗ bidv là nhảy đi liền.
Co theo doi het topic k vay ban hehe. Vui long doc lai nhe. Doan toi noi chuyen vs anh @cocghe ay.
Toi lam cho MB thang 4 trog luc cho BIDV thoi ban a. K biet thi dung phan bua.

Co theo doi het topic k vay ban hehe. Vui long doc lai nhe. Doan toi noi chuyen vs anh @cocghe ay.
Toi lam cho MB thang 4 trog luc cho BIDV thoi ban a. K biet thi dung phan bua.
Chả bỏ sót trang nào, cũng chẳng phán bừa, thế k phải bạn cmt đồng ý là làm tập sự ở mb như chó ah. Bạn k nhớ thì xem lại page 35 nhé

cám ơn mọi người đã cảnh báo
quả thiệt sáng nay nghe anh GĐ và trưởng phòng nói và hứa hẹn có siêu lòng chút. Vì CN mình mới nên sẽ mở thêm các PGD nữa, cơ hội chính thức và thăng tiến cực cao ---> nguyên văn nhé. :D Nghe cũng mủi mủi muốn "hiến thân" cho MB ghê :p
Vs tình hình mới, 8/4 cứ đi làm xem sao, khi nào BIDV gọi chính thức ruì xin phép nghỉ cũng k muộn. :cool:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên