Uh, t hy vọng k có phỏng vấn j nua, k chính thức thì tập sự luôn. Vì t thấy vòng 1 phỏng vấn kỹ rùi

Cái thông tin mà bảo rằng 2 ngày có kết quả thi viết là do 1 bạn thi ở chi nhánh mới Phú Quốc í. Cái đấy tuyển sau đợt tuyển tập trung mà. Mình xác nhận là hôm mình đi test, chính giám đốc kinh doanh bảo mọi người trong phòng là thế mà. Chỉ thi test thôi, ko có pv nữa bạn.

Mình cũng giống bạn, đi test rồi và k có trong ds tập sự lần này. Mình làm nh hơn 1 năm rùi b ah. Hjhj, xưng hô bạn bè hết, cả vs các e 93 luôn mà, thoái mái đi b
Vậy chắc cậu được chính thức rồi ấy. Mình thì ko có kn trong nh nên chắc tạch rồi :(.
Theo bạn shiondinh bảo có kinh nghiệm nh trên 6th mới đc làm chính thức, còn các bạn qua vòng thi test thì đã đc vào ds tập sự oài. Còn ds tập sự lần 2 chắc để bổ sung cho các bạn đợt 1 từ chối. Vại nghĩa là các bạn ko có kn nh, ko có trong ds tập sự, tự hiểu là đã ko qua bài test rồi hơ. Ko biết hiểu như vậy đúng ko nữa
Hơ, Nói chung ấy là tớ ko biết tiêu chí tuyển lựa của MB thế nào nữa, các ấy nào vào làm rồi có kinh nghiệm thì chia sẻ nhé, còn tớ thân phận chém gió hà hehe :p
Phòng 1 pv có kỹ đâu, tớ toàn là được hỏi chơi ko hà :p

Ủa vậy là em có giấy chứng nhận tốt nghiệp chưa? Nếu chưa thì chắc phải làm giấy cam kết, tùy theo yêu cầu của ngân hàng rồi.
Àh, ý là em muốn hỏi em ko có tên trong danh sách mà nhận được tn đó hả. Cái này thì mai e phải gọi lên nh hỏi rồi :p. Chị cứ tưởng là em muốn nói là em giỏi, có bản lĩnh (nghe e kể từ năm 3 e đã va chạm thực tế như thế thì chị nghĩ e giỏi đó) được đi thi test, nhưng kết quả lại ko được chính thức mà lại là tập sự, nên bảo là nh nhiều sai sót :p. Đôi khi học tài thi phận à, có khi là cái may, cái duyên nữa em à.
Thơ có gì mai gọi lên nh hỏi rồi báo chị tin vui nhé :).
Dạ. Cám ơn chị đã hiểu em :). Ngày em sẽ gọi lên xem thế nào :) Mà em chưa thi tốt nghiệp. ^^!

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái thông tin mà bảo rằng 2 ngày có kết quả thi viết là do 1 bạn thi ở chi nhánh mới Phú Quốc í. Cái đấy tuyển sau đợt tuyển tập trung mà. Mình xác nhận là hôm mình đi test, chính giám đốc kinh doanh bảo mọi người trong phòng là thế mà. Chỉ thi test thôi, ko có pv nữa bạn.
Mình phải viết là mình thích cmt của bạn, like không chưa đủ. Hihi
Nhưng giờ k có trong ds tập sự cũng lo, k biết đến 15/4 sẽ có kquả như nào, hự hự

Vậy chắc cậu được chính thức rồi ấy. Mình thì ko có kn trong nh nên chắc tạch rồi :(.
Theo bạn shiondinh bảo có kinh nghiệm nh trên 6th mới đc làm chính thức, còn các bạn qua vòng thi test thì đã đc vào ds tập sự oài. Còn ds tập sự lần 2 chắc để bổ sung cho các bạn đợt 1 từ chối. Vại nghĩa là các bạn ko có kn nh, ko có trong ds tập sự, tự hiểu là đã ko qua bài test rồi hơ. Ko biết hiểu như vậy đúng ko nữa
Hơ, Nói chung ấy là tớ ko biết tiêu chí tuyển lựa của MB thế nào nữa, các ấy nào vào làm rồi có kinh nghiệm thì chia sẻ nhé, còn tớ thân phận chém gió hà hehe :p
Phòng 1 pv có kỹ đâu, tớ toàn là được hỏi chơi ko hà :p
Ôi, yêu cầu tuyển dụng chỉ là ưu tiên những người có kinh nghiệm, chứ k phải có kinh nghiệm mới đc làm chính thức bạn ah. Danh sách thi viết chỗ t thì 91 là trẻ măng rùi bạn ah, có anh 7x nữa cơ, số đông là 8x. Nên nếu xét về kinh nghiệm, t ăn nhằm gì đâu. t thấy giờ mình nghĩ gì hay mọi người ý kiến thế nào cũng chỉ là suy đoán thôi bạn ạ. Chờ đến 15/4 thôi. K có trong ds cũng lo ơi lo, chả biết kết quả sẽ như thế nào

Ôi, yêu cầu tuyển dụng chỉ là ưu tiên những người có kinh nghiệm, chứ k phải có kinh nghiệm mới đc làm chính thức bạn ah. Danh sách thi viết chỗ t thì 91 là trẻ măng rùi bạn ah, có anh 7x nữa cơ, số đông là 8x. Nên nếu xét về kinh nghiệm, t ăn nhằm gì đâu. t thấy giờ mình nghĩ gì hay mọi người ý kiến thế nào cũng chỉ là suy đoán thôi bạn ạ. Chờ đến 15/4 thôi. K có trong ds cũng lo ơi lo, chả biết kết quả sẽ như thế nào
Ừa, có kết quả rồi, nhớ thông báo cho tớ biết chia vui nhá :)

Theo mình đây là bài toán loại trừ thôi. DS đợt 1 này là gồm pv và thi test. Những ai thi test mà ko có tin nhắn thì có thể làm chính thức. Còn những ai thi test tập sự là để dự phòng. Sau này ai đậu chính thức mà không ký hợp đồng thì sẽ xét xuống những ngời thi test. Còn kết quả đợt 2 có tập sự mình nghĩ tập sự là GDV quá :p

Làm tập sự người ta có phân về chi nhánh hay làm ở đâu các bác?
Rùi làm tập sự có rảnh times làm thêm được việc khác không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên