Uh, cảm ơn bạn. Kn apply và tuyển dụng của mình không nhiều, nên mong bạn giúp đỡ và chỉ bảo thêm? thế bạn có gợi ý gì không, mình xin sẵn sàng tiếp nhận. Cảm ơn bạn trước nhé :)
Mình không hiểu biết nhiều bằng bạn thì mình mới khen bạn chứ, trình độ bạn quá cao nên mình không đủ khả năng để chỉ bảo thêm.

quy trình phỏng vấn MB chưa chuyên nghiệp .. Trong 5 phút chưa quyết định được nhiều yếu tố ..Một số chi nhánh phỏng vấn khá đông nhưng danh sách thi viết chỉ vài người..Sau quá trình thi viết và phỏng vấn lại lần 3 sẽ oke hơn. Và phỏng vấn lần 3 tối thiểu phải 45 phút.. Một số HO về chi nhánh phỏng vấn chưa đủ trình độ kiến thức về kinh tế để phỏng vấn nữa.hiiii đôi điều chia sẻ ..

Tự dưng lòi đâu ra thằng không ăn được vào phá đám. Hài vãi. Ôm cái mộng 1 trong 3 ngân hàng "cá mập" của thế giới để xem ở Việt Nam này làm được cái gì khi mà không ai biết đến. Còn bảo "mà một số người không được vào mới đau :)." thì thấy độ trẻ con, cay cú và đàn bà rồi em à :))) Thôi em lượn đi cho nước nó trong.
uk..Cảm ơn bạn đã nhắc nhở cho mình biết rằng mình nên cần xem lại bản thân và mình cũng nên cảm ơn MB đã cho mình rớt để giờ đây mình có cơ hội làm việc tại CITI Bank-1 trong 3 ngân hàng " cá mập" hàng đầu trên thế giới với môi trường cực kì chuyên nghiệp, thăng tiến cao và lương rất hấp dẫn, mà một số người không được vào mới đau :)....bởi vậy mình biết ơn MB nhiều lắm.......uh thiên hạ người ta được chứ bạn cũng không có được nhé..khi nào được đi thì hãy nói chuyện bớt phán lại đi....mình chỉ cm mang tính chất hài hước tại sao phải xoắn ...cái gì của mình thì hãy nói bạn nhé...không phải của mình thì bớt xoắn lại :)

Tự dưng lòi đâu ra thằng không ăn được vào phá đám. Hài vãi. Ôm cái mộng 1 trong 3 ngân hàng "cá mập" của thế giới để xem ở Việt Nam này làm được cái gì khi mà không ai biết đến. Còn bảo "mà một số người không được vào mới đau :)." thì thấy độ trẻ con, cay cú và đàn bà rồi em à :))) Thôi em lượn đi cho nước nó trong.
Em định lơ nó, k thèm reply, thấy anh cmt bá quá fai bay vô like vs cmt . :D

Các bạn xem thông báo trúng tuyển cuối năm 2014 cũng thấy toàn tập sự, không thấy chính thức

Ok bạn cảm ơn bạn nhiều nhé, nhờ bạn mà mình đã xem lại cách viết CV , và quả thật nó có vấn đề, cảm ơn bạn nhiều nhé :)
Thứ 2, việc của người khác không cần bạn lo đâu nhé, những người biết suy nghĩ người ta sẽ biết hy vọng có bị dập tắt không nhé, k cần bạn lo đâu ạ, bạn cũng nên bớt phán và lo chuyện bao đồng đi nhé, lo cho bản thân bạn trước khi nghĩ đến người khác nhé...
Thứ 3: chúc mừng bạn đã được gọi đi test và phỏng vấn, có gì share kinh nghiệm cho mình học hỏi với nhé :) Hy vọng bạn đủ qualified để đậu vô dc MB :)
Thứ nhất: Việc người khác không cần lo, thế mà có thằng vừa cám ơn mình.
Thứ 2: Bạn nói chuyện thiển cận quá. Ai mà ko biết suy nghĩ nhưng câu nói của bạn sẽ tác động đến ng khác tiêu cực hoặc tích cực. Não không đủ chiều dài để nghĩ ah!
Thứ 3: Còn chuyện bớt phán, bớt lo chuyện bao đồng, Thế bạn cho mình hỏi, mình phán ở chỗ nào?? Mà những gì mình nói đc bạn cho là phán thế có đúng không ??? Lo chuyện bao đồng????
Thứ 4 : Bạn có thuộc điều 3 trong 5 điều Bác Hồ dạy không?
Và thứ 5: Vs mấy cái loại như bạn thì cần phải loại trừ khỏi cộng đồng ngân hàng. Trình không có mà đòi làm môi trường tài chính. @@! Vào làm gánh nặng cho người khác ah. Mà chắc cũng không có ngân hàng nào dám nhận bạn đâu @@!
Kết : Đã sai còn không biết chấp nhận thay đổi. Vô trách nhiệm.

uk..Cảm ơn bạn đã nhắc nhở cho mình biết rằng mình nên cần xem lại bản thân và mình cũng nên cảm ơn MB đã cho mình rớt để giờ đây mình có cơ hội làm việc tại CITI Bank-1 trong 3 ngân hàng " cá mập" hàng đầu trên thế giới với môi trường cực kì chuyên nghiệp, thăng tiến cao và lương rất hấp dẫn, mà một số người không được vào mới đau :)....bởi vậy mình biết ơn MB nhiều lắm.......uh thiên hạ người ta được chứ bạn cũng không có được nhé..khi nào được đi thì hãy nói chuyện bớt phán lại đi....mình chỉ cm mang tính chất hài hước tại sao phải xoắn ...cái gì của mình thì hãy nói bạn nhé...không phải của mình thì bớt xoắn lại :)
Chu choa! Thùng rỗng mà kêu to quá nha!!! Khì khì.

huhu. có kết quả vòng sơ tuyển này chưa mọi người ???? cập nhật cho mình với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back