Các bạn ở chi nhánh Bắc Ninh vị trí RM đã có tin nhắn gì chưa? Trong ds thấy toàn Gdv.

tập sự: 3 tháng đạt ct --> 3 tháng tập sự tiếp --> 2 tháng thử việc --> chính thức 1 năm --> hd vô thời hạn
thi: 2 tháng thử việc --> chính thức 1 năm --> vô thời hạn
Hôm bữa tớ đi pv thì anh gđ lại bảo tập sự 3 tháng đạt chỉ tiêu sẽ vào chính thức luôn. Tập sự ctiêu hđ 200tr-cv 600tr thôi. Còn nếu chính thức thì hđ 1tỷ - cv 2 tỷ. Tớ thì thấy mới vào áp cho vài tỷ khiếp qá nên chọn tập sự cho dễ thở chút :)
cám ơn cậu, thế là tiêu roài, lo ôn lại excel :( cậu có đề thi trên máy tính k? tớ chưa hình dung được
Đề MB tính toán không đến mức phải dùng excel đâu cậu. Tính toán đơn giản không à. Chỉ là cậu có biết cách tính không thôi.Nhiều bài đọc đề thấy số tùm lum ghê gớm lắm mà nhẩm phát là ra :) Năm ngoái mình thi hình như là 46 câu 60p hay sao í :)

tập sự: 3 tháng đạt ct --> 3 tháng tập sự tiếp --> 2 tháng thử việc --> chính thức 1 năm --> hd vô thời hạn
thi: 2 tháng thử việc --> chính thức 1 năm --> vô thời hạn
2 tháng thử việc xong còn 6 tháng học việc nữa ms chính thức mà bạn :|

Đỗ luôn k phải đi test ah bạn. Quá đạo quá. K biết có phải múa thử k nhỉ? K biết có phải bạn vào tr mình k? Thấy pvan có 3-4p gì đo ra luôn và rất chi là tươi k cần tưới luông. :v
mình pv buổi sáng mà. 12 mới đc pv bụng đói meo kêu ọp ọp :))). Phải thể hiện năng khiếu thì mới tin chứ nói ko ai chả nói đc =))))

Mình chưa tốt nghiệp thì lấy đâu ra bằng tốt nghiệp để nộp ta :(
Các bạn nhanh tay lấy tài liệu anh Cóc về ma ôn :D. Mình thấy rất hay.
Bạn nào thi thứ 2 xong rồi nhớ chia sẽ cho AE nhé

:eek:quá bá, vừa độc vừa lạ vừa hiếm, đậu cũng phải đạo thôi :D
mình pv buổi sáng mà. 12 mới đc pv bụng đói meo kêu ọp ọp :))). Phải thể hiện năng khiếu thì mới tin chứ nói ko ai chả nói đc =))))
Mình có thể múa bụng, đụng qua múa cột, dại dột nghịch múa kiếm, la liếm múa đao, cần thiết lao vào múa ba lê. Cơ mà năng khiếu mình là múa mép :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back
Bên trên