Trong thông báo trên web ghi rõ là những bạn đỗ tập sự đc thông báo trước 5/4 mà các bạn. Theo mình, đi test mà đỗ thì thành nhân viên chính thức, còn bạn nào k có trong danh sách test, có cơ hội trúng tập sự.

có mấy chi nhánh k có thông báo trên web bạn nhỉ? mình không đăng kí tập sự mà??
Có Hưng yên, hà nam, bắc ninh, hà tĩnh chưa có thông báo :v
còn Thái nguyên, QNinh phỏng vấn (không hiểu sao thòi 2 cn này pv nhỉ???)
Các cn còn lại viết
Năm nay MB tuyển kiểu 2 in 1 :v ai không có tên trong ds thi tiếp mà đc gọi đi làm thì sẽ là tập sự bạn ạ

Các bạn ơi mình thấy có chi nhánh ghi là "danh sách thi viết", có chi nhánh ghi là "danh sách phỏng vấn"
thế rốt cuộc là phỏng vấn hay viết :v
Mà chắc chắn qua vòng 2 này là đi làm chính thức luôn hả @ShionDinh :3 có phải làm tập sự hay gì gì không
uh, tớ nghe chị dễ thương giọng ngọt bảo thế :D, đậu thi viết là pass luôn tới đích . Nghe mà tê tái cõi lòng

uh, tớ nghe chị dễ thương giọng ngọt bảo thế :D, đậu thi viết là pass luôn tới đích . Nghe mà tê tái cõi lòng
thế bạn có biết ds phỏng vấn với ds thi viết có khác nhau không, pass pv thì thành chính thức hay tập sự :'(
toàn hệ thống sao lại có nơi thì pv, nơi thì viết =.=

Không dùng máy tính bình thường mà. Mấy câu IQ không dùng máy tính cũng hay ^^.
ý tớ là nghiệp vụ đó cậu toàn tính HMTD, WACC, NPV, IRR, or ít ra cũng lãi phải trả... (cái này mà tính nhẩm chắc bó tay)
chả nhẽ k có bài tập ?? Biết đường mà khoanh vùng ôn chứ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên