Uây bạn pvan đợt nào và ở đâu mà đc gọi pvan rồi vậy bạn? Chia sẽ m.n với. Mong ngóng quá
Mình Pv hôm thứ 2 rồi ngayfd 23.3 bn ơi, chi nhánh Quảng Ngãi
Chiều nay thì bên Nhân sự có gọi và bảo sáng mai lên gặp nhưng k nói mang theo gì hay lên để PV hay test j cả@@
Tại mình chưa có bằng chính thức chỉ có giấy CN TN tạm thời nên chị đó cũng hỏi là còn phải đi học trên trường k? Rồi có đang ở Quảng Ngãi k? Rồi hẹn gặp thôi bn ạ

Mình Pv hôm thứ 2 rồi ngayfd 23.3 bn ơi, chi nhánh Quảng Ngãi
Chiều nay thì bên Nhân sự có gọi và bảo sáng mai lên gặp nhưng k nói mang theo gì hay lên để PV hay test j cả@@
Tại mình chưa có bằng chính thức chỉ có giấy CN TN tạm thời nên chị đó cũng hỏi là còn phải đi học trên trường k? Rồi có đang ở Quảng Ngãi k? Rồi hẹn gặp thôi bn ạ
Chúc mừng bạn, lên gặp nhân sự chắc cũng ổn ổn rồi :). Mà sao chi nhánh quãng ngãi pvan trong 1 ngày mà chiều có kết quả luôn, nhanh thật đó :D

Chúc mừng bạn, lên gặp nhân sự chắc cũng ổn ổn rồi :). Mà sao chi nhánh quãng ngãi pvan trong 1 ngày mà chiều có kết quả luôn, nhanh thật đó :D
Cảm ơn bạn, cũng nghe nói là 31.3 mói có kết quả nên mình k biết ntn nữa, k biết có bị trục trặc gì k :?

Tiêu chí nào để tuyển vào chính thức vậy các bạn? Vị trí tập sự thì cơ hội đuoc vào chính thức có nhiều không mọi ng?

Hôm nay mình được gọi lên để nói về việc học việc tại MB,ngayfmai thì bắt đầu.
Còn đâu vẫn dc test tiếp.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back