E nào chưa có bằng tn, bảng điểm....tạm thời, có thể làm thêm Cam kết bổ sung giấy tờ đầy đủ sau khi trúng tuyển. Các e có thể tham khảo mẫu này của vietinbank năm 2013

Vậy đơt phỏng vấn này có bao gồm tập sự luôn không vậy ạ? Có a/c nào biết thông tin đợt phỏng vấn này khồng? Thấy lịch phỏng vấn 10 bạn/nửa tiếng thì chắc phỏng vấn nhóm nhỉ?
Mình không chắc lắm nhưng hôm trong thread tuyển dụng tập trung của MB đợt này có anh chị nick cam nói là hình như đợt sơ tuyển này để 1 phần thi tiếp làm CV chính thức 1 phần làm QHKH tập sự, nhưng không chắc chắn thông tin thế nào

E nào chưa có bằng tn, bảng điểm....tạm thời, có thể làm thêm Cam kết bổ sung giấy tờ đầy đủ sau khi trúng tuyển. Các e có thể tham khảo mẫu này của vietinbank năm 2013
Rất cảm ơn sự chia sẻ của bạn. Mạnh dạn lên pv sơ tuyển, hong cho pv thì về thui.

Các anh chị cho em hỏi khi đi phải mang theo những gì thế ạ . có phải là mang đủ h.sơ Sơ yếu lý lịch , giấy khám sức khỏe và giấy chứng nhận khác k ạ

Đây là vòng sơ tuyển chủ yếu chọn hình thức và đo chiều cao thôi. Nên mọi người nhớ ăn mặc chỉnh tề, các bạn nữ trang điểm nhẹ nhàng và luôn cười tươi là được.

Các bạn đi phỏng vấn ăn mặc chỉnh tề, con trai quần âu đen, áo sơ mi, đi giày, sơ vin. Con gái mặc zip hoặc váy, cũng sơ vin, trang điểm một tí.
Các bạn cứ tự tin phỏng vấn, thể hiện bản thân. Có 3 vòng thi cơ mà, lại còn có hội tập sự :)

Theo mình được biết thì mỗi chi nhánh sẽ phân về một số lượng chuyên viên nhất định và tập sự sẽ nhiều hơn chút (số lượng chính xác xin không tiết lộ). Chế độ lương thưởng và đãi ngộ cũng sẽ là rất khác nhau nên các bạn hãy chuẩn bị sẵn tâm lý nhé.
Anh ơi, e phỏng vấn vi trí GDV bên chi nhánh Bắc NInh thì có kiểu tập sự như vây không ạ? hay loại là loại lun? mi cả e có điền nguyện vọng 2 là chuyên viên thì có đổi sang cái đó ở ha noi dk k a nhỉ?hix hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên