cảm thấy buồn
mình công tác tín dụng bên agribank 5 năm, sn 87, làm toàn hồ sơ DN lớn, nghiệp vụ cứng
apply vào vị trí SME mà không được gọi đi phỏng vấn
toàn tuyển 93,92
có kn nhiều mà lại khổ thế, thế mà ghi là ưu tiên có kn, nản với MB
thề không bao giờ nộp vào MB thêm lần nào nữa, không biết coi trọng nhân tài:(
Thôi coi như a/chị có duyên với Agri. Cố lên :)

cuộc đời thật bất công nhỉ.mn mong có tên,mình thì apply 3 lần đều dc gọi mà bỏ thi 1 lần rồi. lần này cũng đang phân vân :(

Mình cũng nghĩ là đây là vòng sơ tuyển nên những người có kinh nghiệm trên 1 năm không phải đi. trong phần tuyển dụng cũng ghi rõ mà.

thế thì trong nội dung tuyển ghi là chỉ dành cho sinh viên mới toe đi, ghi chi mà ưu tiên có kn
tuyển dụng đầu voi đuôi chuột à
tôi không thấy hạnh phúc tại Agri thì tôi đi, không biết thì đừng hỏi kiểu "sao nhảy sang MB?"
Hành trình đi tìm hạnh phúc của bác này nghe hấp dẫn thật, thôi, thiếu gì cơ hội cho người như bạn kiếm đất dụng võ, để 9x bọn mình đấu đá nhau vậy :))

Mình còn apply nhầm ,muốn về quê làm,ai ngờ hôm ấy tưởng tuyển mỗi ở hà hội nên ghi hà nội (1000 ng thi) trong khi hôm nay xem ds thế nào mà ở quê cũng tuyển mà có 18 ng thi :(((( không biết làm sao nữa

Em có tên trong danh sách nhưng e chưa nhận được tin nhắn và email, em đã kiểm tra lại bản CV thì đã ghi đúng số điện thoại và email. Em có nên gọi điện cho bên nhân sự không ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên