B cho mình hỏi b nghe thông tin này ở đâu vậy bạn? Có chắc k bạn? Tại t tưởng sau vòng này vẫn pvan tiếp?
Mà HN thì sau khoảng 5-6 ngày là có kết quả đúng k nhỉ?
thông tin ở số điện thoại 0462777222 số máy lẻ 0443. nếu mà pv vòng nữa thì người ta không lấy ít người để thi viết như thế đâu. khoảng 10 ngày đến 15 ngày ở Hà Nội sẽ biết kết quả. hi vọng từ giờ đến 5/4 không được gọi ( vì nguy cơ làm tập sự rất cao)

theo dự kiến thì không pv nữa nhé. còn thi test ai làm bài không quá tồi thì chắc qua hết. vì ở hà nội tuyển khá nhiều do out nhiều
Mình cũng đồng ý. Kv HCM chỉ có 48 ng thi viết gồm cá nhân và doanh nghiệp. Vs đợt pv này là chi nhánh pv nên mình nghĩ họ đã chọn ứng viên rồi. Ds tập sự cũng đã có từ vòng pv luôn rồi. Nên bài test ko quá tệ sẽ ok hết. Còn về nhang sắc mình chịu gần 70 ứng viên thi tuyển.

theo mình thì ai đỗ tập sự chắc đã có danh sách từ pv và 1 phần của thi viết bị loại nên khả năng sẽ được gọi trước ngày 5/4. còn danh sách trúng tuyển chính thức thì còn trình lên các cấp. chắc khoảng 10 ngày nữa. vì thế ai hi vọng trúng tuyển chính thức thì hãy cầu cho trước 5/4 đừng gọi cho mình :(

Đậu test vẫn phải qua pv nữa bạn ạ! Pv qua thì mới là được nhận, sau đó thử việc nữa mà! Nói chung đến lúc chính thức cũng còn dài :))

Hôm mình đi test là chính giám đốc kinh doanh bảo là không pv nữa bạn à!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên