Mình cũng vừa đi thi về. Thi ở Hà Nội. Nhìn chung là suôn sẻ chỉ mỗi tội là mạng lag điên đảo, làm bài hơi bị ức chế tí vì bị out liên tục. May mà cũng còn thừa nhiều time nên còn thấy thoải mái. Câu hỏi thì đủ các thể loại, kiến thức chuyên môn, nghiệp vụ, kinh tế vi mô vĩ mô, tiếng anh, IQ, Gmat, kiến thức xã hội... nói chung là khá rộng. Và hoàn toàn k đc dùng máy tính cá nhân cũng như Excel gì hết nhá. Tính tay hết đấy, nhưng mà tính toán đơn giản thôi mà. Mọi người cứ thoải mái tâm lý là được. Hihi

Mình cũng vừa đi thi về. Thi ở Hà Nội. Nhìn chung là suôn sẻ chỉ mỗi tội là mạng lag điên đảo, làm bài hơi bị ức chế tí vì bị out liên tục. May mà cũng còn thừa nhiều time nên còn thấy thoải mái. Câu hỏi thì đủ các thể loại, kiến thức chuyên môn, nghiệp vụ, kinh tế vi mô vĩ mô, tiếng anh, IQ, Gmat, kiến thức xã hội... nói chung là khá rộng. Và hoàn toàn k đc dùng máy tính cá nhân cũng như Excel gì hết nhá. Tính tay hết đấy, nhưng mà tính toán đơn giản thôi mà. Mọi người cứ thoải mái tâm lý là được. Hihi
bạn thi vị trí nào vậy???

ax, nghĩ ác vậy bạn. DS tập sự riêng mà.
vì t cũng k có tên trong dsach thi viet nên nghĩ là toạch luôn r , nếu mà như bạn nói thì vẫn đang hi vọng. tại t nghĩ năm ngoái tập sự lấy 19x ng cũng gần bằng số ng vào ds thi viet năm nay nên t ms nghĩ mình toạch luôn, cũng đau khổ lắm chớ :(

Các bạn chưa ôn ôn cấp tốc theo mấy topic này nhé:

1. [HOT HOT] Trọn bộ tài liệu ôn thi vào MB 2015
2. [HOT] Topic tổng hợp đề thi MB đợt I/2014 (cập nhật liên tục)
3. [HOT] Topic tổng hợp đề thi MB đợt I/2013 (cập nhật liên tục)

Không trúng được nhiều thì cũng 20 - 30%, quan trọng là có sự chuẩn bị về tâm lý. Thi MB thì xác định vận hết nội công vì đề không khó nhưng rộng.

Chúc các bạn những ca và những KV còn lại thi tốt, thi xong về review lại đề cho "thế hệ sau" nhé:D

Sáng nay không biết có bạn nào test vị trí giao dịch viên không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên