MB thích các em trẻ hay sao ấy nhỉ :)). DS toàn thấy mới ra trường. Cuộc tình nào cho chúng ta đây Đội ơi :(

Sơ tuyển mà hỏi nhiều thật, mình trả lời không được tốt lắm, hix nhường cơ hội lại cho các bạn vậy

Mình vừa pv ở hải phòng về, chia sẻ cho mọi ng chút nhé. Có 4 nguoi phong van minh, 3 chi xinh dep va 1 anh. Các câu hỏi là
Giới thiệu bản thân
Tai sao e lai nghi bank cũ và chọn hải phòng để lviec (minh o hải dương)
Ở bank cũ, e thấy cviec có điều j là khó khăn nhất
Chỉ tiêu của e ở bank cũ như tnao
Nếu về hp, e có kế hoạch phat trien khách hàng ntnao
Qua time lviec, e nghi yeu to nao la quan trong nhat khi tham dinh kh
E có bạn trai chưa, @@, e định nghĩa bạn trai như nào. Haha
E vào Mb rùi thì có lập gia đình luôn k, minh bảo e chưa có ý định, pải 2 năm nữa, a bảo là nhỡ bạn trai giục bắt cưới ngay thì sao? :)
Đại loại là mấy câu hỏi chính như vậy, hội đồng pvan rất thân thiện, anh chị cũng cười hihi cả ấy. Thoải mái chia sẻ thôi.
P/s: mình tưởng đông thế thì pvan nhóm cơ, k ngờ từng người một và lâu đến thế. Phong cách lviec khá chuyên nghiệp, đồng phục đẹp

Mình vừa pv ở hải phòng về, chia sẻ cho mọi ng chút nhé. Có 4 nguoi phong van minh, 3 chi xinh dep va 1 anh. Các câu hỏi là
Giới thiệu bản thân
Tai sao e lai nghi bank cũ và chọn hải phòng để lviec (minh o hải dương)
Ở bank cũ, e thấy cviec có điều j là khó khăn nhất
Chỉ tiêu của e ở bank cũ như tnao
Nếu về hp, e có kế hoạch phat trien khách hàng ntnao
Qua time lviec, e nghi yeu to nao la quan trong nhat khi tham dinh kh
E có bạn trai chưa, @@, e định nghĩa bạn trai như nào. Haha
E vào Mb rùi thì có lập gia đình luôn k, minh bảo e chưa có ý định, pải 2 năm nữa, a bảo là nhỡ bạn trai giục bắt cưới ngay thì sao? :)
Đại loại là mấy câu hỏi chính như vậy, hội đồng pvan rất thân thiện, anh chị cũng cười hihi cả ấy. Thoải mái chia sẻ thôi.
P/s: mình tưởng đông thế thì pvan nhóm cơ, k ngờ từng người một và lâu đến thế. Phong cách lviec khá chuyên nghiệp, đồng phục đẹp
Cảm ơn bài chia sẻ của bạn nhé, chiều mình cũng phỏng vấn ở HP đây hy vọng mọi chuyện suôn sẻ :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên