Bữa mình pv sơ tuyển thì mấy chị có nói giao dịch viên có chỉ tiêu nhưng nhẹ thôi,rồi hỏi e làm sao kiếm được khách hàng này nọ

Có khi nào những người đi test mà chưa có thông báo gì là trượt hết k? Còn ds chính thức lấy từ những bạn có kinh nghiệm mà MB lọc được chỉ cần phỏng vấn hôm 10/4?
Hic hic hic
Nhưng mà ds chỗ mình thi, mình 91 là măng non nhất mà. Chẳng lẽ những anh,chị 8x vào vòng test đều chưa làm bank chính thức hơn một năm và trượt như mình?

TE="TrangBOOO, post: 740177, member: 277323"]ngày 10/4 phỏng vấn nha bạn. hình như không thông báo trên web thì phải[/QUOTE]
Chúc bạn pv tốt nha và tạo được ấn tượng tốt nhất nữa :)

E="boconganh909, post: 740189, member: 272114"]Có khi nào những người đi test mà chưa có thông báo gì là trượt hết k? Còn ds chính thức lấy từ những bạn có kinh nghiệm mà MB lọc được chỉ cần phỏng vấn hôm 10/4?
Hic hic hic
Nhưng mà ds chỗ mình thi, mình 91 là măng non nhất mà. Chẳng lẽ những anh,chị 8x vào vòng test đều chưa làm bank chính thức hơn một năm và trượt như mình?[/QUOTE]
Nếu trượt không biết có gửi mail cảm ơn k nhỉ. Cho ngta khỏi phải chờ đợi :(

E="boconganh909, post: 740189, member: 272114"]Có khi nào những người đi test mà chưa có thông báo gì là trượt hết k? Còn ds chính thức lấy từ những bạn có kinh nghiệm mà MB lọc được chỉ cần phỏng vấn hôm 10/4?
Hic hic hic
Nhưng mà ds chỗ mình thi, mình 91 là măng non nhất mà. Chẳng lẽ những anh,chị 8x vào vòng test đều chưa làm bank chính thức hơn một năm và trượt như mình?
Nếu trượt không biết có gửi mail cảm ơn k nhỉ. Cho ngta khỏi phải chờ đợi :([/QUOTE]
Trước 15/4 là tự biết thôi bạn ah, hự, khỏi phải chờ đợi thêm

một bạn cùng phòng mình ở Hưng Yên nhận đc rồi. Có bạn nào ở HP nhận đc tin nhắn chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe
Back
Bên trên