MB - Ngân hàng Quân đội Tuyển dụng Thực tập [22/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nếu mình nộp thực tập Quý 1 ko được, quý 2 lại nộp thì có được ko mọi người nhỉ :D
mình nghĩ chắc là được thôi, vì bao nhiêu người nộp, làm sao họ biết mình là ai, trừ khi bạn để lại ấn tượng gì quá sâu sắc cho họ ;))
Hi,
Các bạn cho mình hỏi là có được nộp đơn nhiều hơn 1 chi nhánh không :-? Hay chỉ một chi nhánh thôi :(
cái này mình cũng cho là được, nếu lịch test và phỏng vấn ở các chi nhánh bạn đk ko bị trùng nhau :d

ko biết MB có phỏng vấn hay test gì ko nhỉ, chứ làm nhứ cái ông AB khu vực miền nam thì oải lắm. Kêu nộp hs cho nhiều vào rồi đưa cái danh sách trúng tuyển mà chẳng có 1 cuộc pv hay test gì cả.....ko hiểu nổi

ko biết MB có phỏng vấn hay test gì ko nhỉ, chứ làm nhứ cái ông AB khu vực miền nam thì oải lắm. Kêu nộp hs cho nhiều vào rồi đưa cái danh sách trúng tuyển mà chẳng có 1 cuộc pv hay test gì cả.....ko hiểu nổi

Tất nhiên là sẽ có chứ, 1 chi nhánh có vài chỉ tiêu thì cũng phải loại mà :D

Ủa ACB có mà bạn. Mình đi pv về mà. Hay ý bạn là An Bình :D

AB miền nam nộp hồ sơ cho nó ra vẻ làm công tác xã hội thui, hihi, ma công nhận mấy chị nhân sự bên AB đẹp thật, nhìn mà ..., mặc váy cực ngắn.

mấy a chị cho e hỏi đề tài về ebanking thì vào vị trí nào nhỉ ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lướt qua 1 vòng thấy mọi người cũng có thắc mắc giống mình mà vẫn chưa có ai giải đáp hộ nhỉ :( hic hic
Cái đề cương thực tập thì sao mà có được bây giờ nhỉ?
Giấy giới thiệu thì ok chứ chứ xác nhận của trường vào bản thông tin kia thì khó xin lắm!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy