MB - Ngân hàng Quân đội Tuyển dụng Thực tập [22/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hjx,mỗi CN có mấy mống tni thì toàn người quen đã hết chỗ oy.lại tinh thần nộp hso lấy kinh nghiệm thui :((

Bạn ơi! cho mình hỏi có chắc là phần xác nhận của nhà trường mình không điền vào cũng được ko????

Xác nhận thế nào được nhỉ? Phòng QLHSSV HVNH chắc còn lâu mới cho kiểu này, bác nào có cách nào kooooooooooooooooooooo?????

Bạn ơi! cho mình hỏi có chắc là phần xác nhận của nhà trường mình không điền vào cũng được ko????

Híc, cái nè chịu à :(
Nhưng cái nè yêu cầu có xác nhận thì bạn cứ điền đầy đủ. Sau đó tới xin dấu và chữ ký ;)

bắt giấy xác nhận cơ ah......cái này hơi bị khó rồi :-ss

hờ hờ, lên trường mà xin, khó zề :))

HVNH bây h ko cấp giấy gt cho Khoa TC nữa rồi....bây h biết làm sao trong khi các NH toàn yêu cầu giấy gt của nhà trường :))

Hic, MB yêu cầu cả đề cương thực tập cơ à? Mình được viết khóa luận, ko phải đi tt thì làm gì có đề cương nhỉ? bạn nào giúp mình với!

ở thời điểm này các trường chưa phân ng hướng dẫn thực tập, hic, lấy đâu ra đề cương bây giờ :(

híc cái xin dấu của trường HVNH bjo khó thật các bác nhỉ liệu mang tờ bản thông tin này tới xin dấu có đc ko hay là hẹn gặp lại các em nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,102
Tổng số thành viên
351,935
Thành viên mới nhất
linhlt2602