MB - Ngân hàng Quân đội Tuyển dụng Thực tập [22/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hixhix.Bây giờ đi xin xác nhận của trường chắc chả kịp.Chẳng lẽ bỏ trống. Hay mình gửi kèm giấy giới thiệu thực tập của trường thay cho cái xác nhận đó được không nhỉ.
Ai nộp đã từng nộp hồ sơ tại MB trả lời giúp với

Hixhix.Bây giờ đi xin xác nhận của trường chắc chả kịp.Chẳng lẽ bỏ trống. Hay mình gửi kèm giấy giới thiệu thực tập của trường thay cho cái xác nhận đó được không nhỉ.
Uhm, tớ cũng đang nghĩ vậy đây! Hix, Chứ xin được cái dấu của trường thì mệt lắm! Mà bạn học HVNH ak? :D

mọi ng ơi, mục phòng /ban /bộ phận sau mục"vị trí thực tập" ghi ntn vậy? mình đăng ký khdn với khcn ở chi nhánh HCM? cám ơn các bạn!

Sao danh sách phân bổ số người thực tập chỉ có 2,3 cn,mà danh sách chi nhánh nhận mail có nhiều. Muốn đăng kí chi nhánh hoàng quốc việt mà trong danh sách định biên không có chỉ tiêu cho chi nhánh này.ai biết giải đáp gium mình với.đăng kí cn hqv được ko?

Sao danh sách phân bổ số người thực tập chỉ có 2,3 cn,mà danh sách chi nhánh nhận mail có nhiều. Muốn đăng kí chi nhánh hoàng quốc việt mà trong danh sách định biên không có chỉ tiêu cho chi nhánh này.ai biết giải đáp gium mình với.đăng kí cn hqv được ko?
CN hoàng quốc việt có mà bạn ^

Theo tớ nhớ chi nhánh Hoàng Quốc Việt có mail nhưng là của chi nhánh Lê Trọng Tấn =))

Vừa ngồi viết vài dòng cái CV, mail nè có đường link, nhìu bạn trước vào tech ko đc vì sai mail, ko bít MB thì thế nèo ;)) thế vừa nộp bản scan vừa nộp bản excel à? cho chắc là vừa có mail xác nhận vừa có xác nhận của nhà trường =))

gửi kèm bản scan giấy gt tt đc mà bạn, t mail hỏi bên chi nhánh mb rồi

---------- Post added 16-12-2011 at 05:38 PM ----------

sao mình gửi mail chi nhánh khánh hào kg được nhỉ, không có mail phản hồi
gửi thành công thì mới có mail phản hồi ak bạn?hic, vậy t phải gửi lại ak?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,913
Thành viên mới nhất
Coongameb52