MB - Ngân hàng Quân đội Tuyển dụng Thực tập [22/12]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lướt qua 1 vòng thấy mọi người cũng có thắc mắc giống mình mà vẫn chưa có ai giải đáp hộ nhỉ :( hic hic
Cái đề cương thực tập thì sao mà có được bây giờ nhỉ?
Giấy giới thiệu thì ok chứ chứ xác nhận của trường vào bản thông tin kia thì khó xin lắm!

đề cương thực tập thì bạn cứ viết ra 1 cái đề cương rồi nộp thôi, cũng k ai quan tâm đến cái đề cương của bạn đâu. Theo mình thì nên chọn cái đề tài nào chung chung như: Đánh giá hoạt động tín dụng, Hoạt động huy động vốn... thôi. Chứ lúc thực tập cũng k có ai hỏi về cái đề tài và đề cương đâu.
Xác nhận của trg thì mình chịu (mỗi trường 1 khác)

bạn ơi cho mình hỏi là cái thông tin của người ứng tuyển và những thứ cần có trong hồ sơ là gì ấy nhỉ, mình ko xem được cái file đó. trả lời giúp mình với nhé. cảm ơn mọi người.

Phải gửi hồ sơ qua mail. vậy làm sao xin xác nhận của nhà trường. Phải in ra mới xin xác nhận được chứ nhỉ.Mệt thật đó.

MB lấy cái yêu cầu của thực tập sinh mọi năm (có người giới thiệu) cho mình làm đây mà :-| lằng nhằng quá :(

MB lấy cái yêu cầu của thực tập sinh mọi năm (có người giới thiệu) cho mình làm đây mà :-| lằng nhằng quá :(
Hix, yêu cầu của thực tập sinh có người giới thiệu nghĩa là sao vậy bạn? Mình ko hiểu lắm! :(

---------- Post added 15-12-2011 at 11:10 PM ----------

bạn ơi cho mình hỏi là cái thông tin của người ứng tuyển và những thứ cần có trong hồ sơ là gì ấy nhỉ, mình ko xem được cái file đó. trả lời giúp mình với nhé. cảm ơn mọi người.
Hồ sơ bao gồm: bản thông tin thực tập; CMND photo; đề cương thực tập. Hi...

Hix, yêu cầu của thực tập sinh có người giới thiệu nghĩa là sao vậy bạn? Mình ko hiểu lắm! :(

---------- Post added 15-12-2011 at 11:10 PM ----------

ah, nghĩa là mọi năm ko có chính sách tuyển thực tập nên ai muốn thực tập MB là thực tập có người quen giời thiệu, cũng làm thủ tục như này :-j

MB có 2 dạng tuyển:
Thứ nhất là có người thân trong ngân hàng MB bảo lãnh vào thực tập tại ngân hàng
thứ 2 là thi tuyển thông qua thông báo của hội sở.
Nếu các bạn ko có người bảo lãnh thì trong phần " bảo lãnh của người than" các bạn để trống.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch