MB Lâm Đồng

Tình hinh là em mới phỏng vấn GDV chi nhánh Lâm Đồng ,mấy anh chị hẹn 1 tháng mới co kết quả...không biết sao đây.........................ai có thông tin gì chia sẻ cho e vs hồi hộp wa.....thấy it có cơ hội nhưng vẩn hy vọng....hixxxxxxxxx#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thẩm định MB đòi hỏi kinh nghiệm cao lắm. Vị nó thực chất là xét duyệt tín dụng mà. Em là dân thẩm định gốc và đã thất bại 1 lần tại MB Bình Dương. Nên giờ cứ làm KHCN là good ^^

co ai thi vị trí TDI ko?hôm trc mb có gọi mình nhưng chẳng nói là đậu hay rớt nữa,chỉ hỏi thêm về thông tin cá nhân của mình thôi,zậy là sao nhỉ

mình cũng thi TDI đây, MB gọi bạn khi nào vậy, thấy ai cũng được gọi đi đào tạo hết rồi, có khi nào chưa đến TDI ko nhỉ

có ai thi HTRO nhận được dt chưa?hjc...hy vọng là chưa đến TDI và HTRO:(((-hy vọng đến giây phút cuối cùng...

TDI thì mình k biết. nhưng HTRO thì đã dc gọi rồi. HTRO đi Nha Trang đào tạo. hixx. Chia buồn cùng bạn....

CÓ bạn nào TDI dc gọi thì ới một tiếng cho mọi người biết để chúc mừng với, chẳng lẽ rớt cũng ko nhận dc 1 cái mail cảm ơn sao =[

Theo minh thay thi trong dot di tap huan lan nay khong thay co Tin dung,nen cac ban thu kien nhan doi xem sao nhe

mình là tín dụng nè. KHCN là tín dụng mà. nhưng chưa thấy ai SME cả. Vẫn mong các bạn đang chờ đợi thông tin đậu. Hồi hộp cùng các bạn ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên