MB Lâm Đồng

Tình hinh là em mới phỏng vấn GDV chi nhánh Lâm Đồng ,mấy anh chị hẹn 1 tháng mới co kết quả...không biết sao đây.........................ai có thông tin gì chia sẻ cho e vs hồi hộp wa.....thấy it có cơ hội nhưng vẩn hy vọng....hixxxxxxxxx#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đợt này thi tập trung toàn hệ thống, dự kiến tập huấn giữa tháng 7. Nên minh nghĩ nhân viên mới sẽ tập huấn vào tháng 7 luôn

Mình đã được trụ sở Hà Nội gọi và báo đậu. hehe. Đi đà nẵng đào tạo 2 tháng. ^^

Cho mình hỏi bạn pv vị trí j thế, mình pv GDV thấy cũng ok lắm àm chờ hoài cũng k có cuộc gọi hay alf giống mấy chi nhánh kia nhỉ có thi những k tuyển GDV

chi nhánh mới mà bạn, chắc chắn là có tuyển GDV, hiện giờ thì có 2 bạn trúng tuyển đã xuất hiện, có thể một số vị trí sẽ được thông báo sau, nếu rớt mình nghĩ cũng sẽ nhận được ít nhất 1 cái mail cảm ơn thôi mà

chi nhánh mới mà bạn, chắc chắn là có tuyển GDV, hiện giờ thì có 2 bạn trúng tuyển đã xuất hiện, có thể một số vị trí sẽ được thông báo sau, nếu rớt mình nghĩ cũng sẽ nhận được ít nhất 1 cái mail cảm ơn thôi mà
Mình chhooaif mà cso thấy cái mail cảm ơn nào đâu. GDV chi nhánh m k tuyển mà cũng k thèm cso cái tb và mail cảm ơn cũng chả có đâu. Mọi ng bảo cái mail cảm ơn cũng nhận đc theo xác suất :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back
Bên trên