MB Lâm Đồng

Tình hinh là em mới phỏng vấn GDV chi nhánh Lâm Đồng ,mấy anh chị hẹn 1 tháng mới co kết quả...không biết sao đây.........................ai có thông tin gì chia sẻ cho e vs hồi hộp wa.....thấy it có cơ hội nhưng vẩn hy vọng....hixxxxxxxxx#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đợt này thi tập trung toàn hệ thống, dự kiến tập huấn giữa tháng 7. Nên minh nghĩ nhân viên mới sẽ tập huấn vào tháng 7 luôn

Mình đã được trụ sở Hà Nội gọi và báo đậu. hehe. Đi đà nẵng đào tạo 2 tháng. ^^

Cho mình hỏi bạn pv vị trí j thế, mình pv GDV thấy cũng ok lắm àm chờ hoài cũng k có cuộc gọi hay alf giống mấy chi nhánh kia nhỉ có thi những k tuyển GDV

chi nhánh mới mà bạn, chắc chắn là có tuyển GDV, hiện giờ thì có 2 bạn trúng tuyển đã xuất hiện, có thể một số vị trí sẽ được thông báo sau, nếu rớt mình nghĩ cũng sẽ nhận được ít nhất 1 cái mail cảm ơn thôi mà

chi nhánh mới mà bạn, chắc chắn là có tuyển GDV, hiện giờ thì có 2 bạn trúng tuyển đã xuất hiện, có thể một số vị trí sẽ được thông báo sau, nếu rớt mình nghĩ cũng sẽ nhận được ít nhất 1 cái mail cảm ơn thôi mà
Mình chhooaif mà cso thấy cái mail cảm ơn nào đâu. GDV chi nhánh m k tuyển mà cũng k thèm cso cái tb và mail cảm ơn cũng chả có đâu. Mọi ng bảo cái mail cảm ơn cũng nhận đc theo xác suất :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên