MB Lâm Đồng

Tình hinh là em mới phỏng vấn GDV chi nhánh Lâm Đồng ,mấy anh chị hẹn 1 tháng mới co kết quả...không biết sao đây.........................ai có thông tin gì chia sẻ cho e vs hồi hộp wa.....thấy it có cơ hội nhưng vẩn hy vọng....hixxxxxxxxx#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
tks ban nhe...lai le loi 1 tia hy vong nho xiu...cho cho den ngay nhan dc mail moi thoi...hjc...sao tren kia co ban bao la HTRO da dc goi va di tap huan o Nha Trang nhi....hjc hjc

Mình đã tiết lộ nhiều thông tin mật và không nên nói. Nhưng mình cũng đã trải qua thời hy vọng mõi mòn như các bạn nên mình biết được đợi chờ vô vọng là như thế nào. Nhưng cứ thử nếu có đợt tuyển típ nhe các bạn. Rất rất mong được làm đồng nghiệp với các bạn. MB Lâm Đồng ;)

hix... cảm ơn bạn rất nhiều về những thông tin hữu ích, hết hy vọng =[

Minh nghi la cac ban thu doi mot thoi gian nua xem khi chi nhanh di vao hoat dong co the se tuyen them thi sao...keep your dreamsssssssss ^^

sao co 6 nguoi vay, chi nhanh moi ma...ko co ai HTRO luon ha ban?

à hôm bữa có bạn thông báo trúng tuyển HTRO mà sao trong danh sách của bạn depzaidl không có nhỉ

tks ban nhe...lai le loi 1 tia hy vong nho xiu...cho cho den ngay nhan dc mail moi thoi...hjc...sao tren kia co ban bao la HTRO da dc goi va di tap huan o Nha Trang nhi....hjc hjc

Có một câu kết rất hay MB HO gửi mail cho tụi mình:
Chúc các thành viên mới của MB, những gương mặt đầu tiên của MB Lâm Đồng có một kì đào tạo bổ ích và giàu ý nghĩa.
Mình mong những lần sau. Các bạn sẽ đọc được câu này trong inbox của các bạn ;)

Có bạn HTRO nào được gọi chưa? Mình được gọi hỏi một số thông tin hôm 12/7 mà giờ k có thông tin gì hết

vậy là bạn giống mình rùi đó,nhưng hôm sau mình có gọi dt hỏi bên nhân sự thì họ nói là mình rớt:-/

Dự kiến cuối năm nay, MB sẽ khai trương thêm 3 chi nhánh tại: Lâm Đồng, Cà Mau và Tiền Giang. MB Lâm Đồng thì xây dựng đã hoàn tất rồi, MB Tiền Giang thì ko xây dựng mà thuê Bưu điện TT Thành phố Mỹ Tho làm nơi giao dịch, còn Cà Mau vừa tổ chức phỏng vấn xong...Hy vọng mọi người đều may mắn về MB làm việc...

Các A/C đã trúng tuyển vào MBLĐ cho e hỏi khi nào thì chính thức đi làm thế? Ak có một chị trúng tuyển bên HTRO là ai thế nhỉ?cho em làm quen và xin cái địa chỉ để làm quen đi

Gửi các Mber Lâm Đồng tương lai !
Welcome các bạn sẽ gia nhập gia đình MB. Rất vui và xin gặp lại các bạn ở Đà Lạt trong các chuyến công tác kiểm tra và giám sát chi nhánh mới trong năm 2014 !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên