MB Lâm Đồng

Tình hinh là em mới phỏng vấn GDV chi nhánh Lâm Đồng ,mấy anh chị hẹn 1 tháng mới co kết quả...không biết sao đây.........................ai có thông tin gì chia sẻ cho e vs hồi hộp wa.....thấy it có cơ hội nhưng vẩn hy vọng....hixxxxxxxxx#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hồi sáng mình gọi điện thì chị bên nhân sự kêu đã gọi điện cho những người đậu, ai rớt là không nhận được điện thoại, mình rớt :(

Mình chhooaif mà cso thấy cái mail cảm ơn nào đâu. GDV chi nhánh m k tuyển mà cũng k thèm cso cái tb và mail cảm ơn cũng chả có đâu. Mọi ng bảo cái mail cảm ơn cũng nhận đc theo xác suất :)

Cho xin cái mail cảm ơn đi MB ơi, lúc pv tin tưởng dẽ sợ, jo thất vọng quá trời lun. Chúc mừng các bạn đã đậu

Cho mình hỏi bạn pv vị trí j thế, mình pv GDV thấy cũng ok lắm àm chờ hoài cũng k có cuộc gọi hay alf giống mấy chi nhánh kia nhỉ có thi những k tuyển GDV

Mình vị trí KHCN. bạn của mình thi KT nhưng cũng đã dc gọi báo đậu GDV (vì có kn vị trí này). Tối hôm qua đã báo tất cả những người đậu ;)
- KHCN và SME đào tạo tập trung ngoài Đà Nẵng.
- GDV đào tạo ở Nha Trang.
Mình chỉ biết vậy.^^

Mình vị trí KHCN. bạn của mình thi KT nhưng cũng đã dc gọi báo đậu GDV (vì có kn vị trí này). Tối hôm qua đã báo tất cả những người đậu ;)
- KHCN và SME đào tạo tập trung ngoài Đà Nẵng.
- GDV đào tạo ở Nha Trang.
Mình chỉ biết vậy.^^
Cảm ơn bạn tại bữa pv ok lắm, chờ đợi hoài nên hơi bùn xíu thui
hay tại mình k ở lâm đồng nên MB sợ k tìm đc khách hàng nhỉ? do mình ở tỉnh khác đến dự thi
Chúc mừng bạn đã đậu nhé

Cảm ơn bạn tại bữa pv ok lắm, chờ đợi hoài nên hơi bùn xíu thui
hay tại mình k ở lâm đồng nên MB sợ k tìm đc khách hàng nhỉ? do mình ở tỉnh khác đến dự thi
Chúc mừng bạn đã đậu nhé
Nếu là mình, mình sẽ cho bạn đậu vì sự nhiệt tình. Chứ đi phỏng vấn thì toàn chém gió là nhiều á mà ^^
Đừng thất vọng nhe bạn. Cơ hội còn nhiều lắm ;)

Nếu là mình, mình sẽ cho bạn đậu vì sự nhiệt tình. Chứ đi phỏng vấn thì toàn chém gió là nhiều á mà ^^
Đừng thất vọng nhe bạn. Cơ hội còn nhiều lắm ;)
hehe, cũng nản , chắc ráng cày kiếm tền sống đã, có cơ hội lại thi, chắc là thi ở quê cho có cơ hội hơn. Bạn cố gắng làm nhé, fighting

Tình hinh là em mới phỏng vấn GDV chi nhánh Lâm Đồng ,mấy anh chị hẹn 1 tháng mới co kết quả...không biết sao đây.........................ai có thông tin gì chia sẻ cho e vs hồi hộp wa.....thấy it có cơ hội nhưng vẩn hy vọng....hixxxxxxxxx#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s
Ban chu topic co dau hong?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back