Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có ai được gọi chuyên viên hỗ trợ tín dụng chưa ? nếu được gọi ới lên cho ae biết nha!
đợi mãi ko thấy động tĩnh gì hi

Bạn nộp hồ sơ lâu chưa? Sau bao lâu thì mình có kết quả hả bạn?

tớ ko nhớ là nộp hôm nào bạn ạ hic tự dưng được gọi đi pv thui
nhận đc email tớ cũng bất ngờ mà. bạn nộp hôm nào?

---------- Post added 24-07-2011 at 11:13 PM ----------

Chắc bạn mới phỏng vấn vòng 2 hôm trước đúng ko? Bao lâu sau thì có kết quả hả bạn? Tớ sắp phỏng vấn vòng 2, có thể hướng dẫn và truyền cho tớ ít kinh nghiệm được ko bạn :-bd:-bd ?? Tớ cảm ơn nhiều nhé :D

Bạn ơi, tớ cũng phỏng vấn vòng 2 hôm đấy đây, mới nhận được thông báo hôm nay mà rối hết cả lên ~X(...
tớ thì cũng lo, nhưng tớ nhận đc email hôm 22 rùi, chưa ôn được gì, mà cũng chẳng bít phải ôn gì ý hic hic

---------- Post added 24-07-2011 at 11:13 PM ----------

Mình phỏng vấn vòng 1 sau 1 ngày là có kết quả, vòng 2 thì tầm 4 ngày là có kết quả luôn, nhưng từ hôm nhận được thông báo trúng tuyển thì chưa thấy gọi đi đào tạo, chắc tại vì mình còn thiếu bằng với lại giấy chứng nhận tốt nghiệp :D
Hôm mình đi phỏng vấn vòng 2 thấy các bạn khác bị hỏi về sản phẩm, cách bán hàng, có bạn còn bị chị phỏng vấn đưa ra 1 lọ tăm rồi bảo em thuyết phục chị mua đi :ar! Còn mình thì chỉ hỏi mấy câu vớ vẩn thôi, nói chung là tùy người phỏng vấn, các bạn nên tìm hiểu các thông tin về MSB và sản phẩm của nó ( đặc biệt là sản phẩm thẻ M1 vì mình thấy ai cũng bị hỏi vào cái này ).
Chúc các bạn thành công!
cảm ơn bạn đã chia sẻ kinh nghiệm nhé! hihi

Mình nộp Chuyên viên tư vấn cá nhân được nửa tháng rùi mà chẳng thấy gọi gì cả. Có ai được gọi chưa vậy?

Mình phỏng vấn vòng 1 sau 1 ngày là có kết quả, vòng 2 thì tầm 4 ngày là có kết quả luôn, nhưng từ hôm nhận được thông báo trúng tuyển thì chưa thấy gọi đi đào tạo, chắc tại vì mình còn thiếu bằng với lại giấy chứng nhận tốt nghiệp :D
Hôm mình đi phỏng vấn vòng 2 thấy các bạn khác bị hỏi về sản phẩm, cách bán hàng, có bạn còn bị chị phỏng vấn đưa ra 1 lọ tăm rồi bảo em thuyết phục chị mua đi :ar! Còn mình thì chỉ hỏi mấy câu vớ vẩn thôi, nói chung là tùy người phỏng vấn, các bạn nên tìm hiểu các thông tin về MSB và sản phẩm của nó ( đặc biệt là sản phẩm thẻ M1 vì mình thấy ai cũng bị hỏi vào cái này ).
Chúc các bạn thành công!

Mình phỏng vấn v2 vị trí Tư vấn TCCN từ hôm 19 mà đến hôm nay chưa có KQ. hx. Hồi hộp quá :-ss

bạn nào có CV mẫu của maritimebank gửi cho mình với nha!mình ko down được.hizz
cảm ơn mọi người nha ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593