Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hạn của quí 3 là ngày 20/7 tức là ngày mai đo bạn, nhanh lên đi ^^

Mai có bạn nào pv tại 88 Láng Hạ ko add nick yh tuandhtm1 của mình nói chuyện rồi mai cùng đi nào :D

mình được gọi đi test lúc 9h ngày 21/7 ở 88 Láng Hạ. Nhưng bên An Bình cũng test hôm ấy. k biết họ có cho mình đổi lịch k ? :(((

Thông tin Maritime tuyển dụng

Có ai đang làm việc ở Maritimebank cho mình hỏi chút xíu với:
Mình thi lần 2 vào giữa tháng 5 vừa rùi nhưng khá lâu chưa có kết quả, mình gọi điện hỏi thì được trả lời là đã qua vòng 2, nhưng tới h vẫn chưa có tin tức j (số điện thoại nhận được qua mail mình cũng làm mất rồi :) ). Có một chị thi tuyển cùng mình nói là Maritimebank tuyển dụng đủ số lượng thì tổ chức training về sản phẩm rồi test lại lần nữa rùi mới chấp nhận. mình không biết thông tin đó có chính xác không, mọi người cho mình thêm thông tin nhé

---------- Post added 07-19-2011 at 09:42 PM ----------

Có ai đang làm việc ở Maritimebank cho mình hỏi chút xíu với:
Mình thi lần 2 vào giữa tháng 5 vừa rùi nhưng khá lâu chưa có kết quả, mình gọi điện hỏi thì được trả lời là đã qua vòng 2, nhưng tới h vẫn chưa có tin tức j (số điện thoại nhận được qua mail mình cũng làm mất rồi :) ). Có một chị thi tuyển cùng mình nói là Maritimebank tuyển dụng đủ số lượng thì tổ chức training về sản phẩm rồi test lại lần nữa rùi mới chấp nhận. mình không biết thông tin đó có chính xác không, mọi người cho mình thêm thông tin nhé

Lần trước t thi thì có phỏng vấn vòng 3 nữa b ạ. 2 tháng rồi mà chưa gọi thì có khi là tạch rồi. Thôi bỏ qua ^^

Mình apply hôm thứ 7 tuần trước. Vị trí QHKH, bạn mai có đi ko. Mà mình được gọi pv ko phải làm bài test là sao nhỉ
Tớ apply Hỗ trợ bán hàng trực tiếp, chưa thấy gì hx :-<. Mai mới hết hạn nhận hs ko biết thế nào nữa. @@.
Bạn mai pv à, chúc may mắn nhé ! :-*

mình được nhắn tin là mời tham dự test 9h ngày 21.7.2011, cho mình hỏi những ai được gọi đi test hôm đó các bạn có biết đó là vị trí gì ko nhể, nói thật hôm vào home msb mình apply cho cả ngân hàng cá nhân, doanh nghiệp, trung tâm bán hàng trực tiếp, mỗi cái này mình apply 2 vị trí liền, cái thì là gdv, cái thì lễ tân, cái thì cvqhkh..., giờ chẳng biết là ngta gọi đi test cho vtri nào nữa, 21.7 ai đi thì pm lại cho mình với. hic mà đi test hay pv ở ngân hàng mình chưa đi bao giờ, chẳng biết khó đến mức độ nào, mình lại học quản trị kinh doanh chớ, chả biết tẹo nào về NH. với lại là sv nhí nhố chẳng có quần vải áo sơmi nữa chứ, toàn jean với phông, trong khi nghe nói các NH rất chú trọng bề ngoài, huhu, nhiều thứ phải suy nghĩ quá, hic. hôm đó cứ đi cho biết, cọ xát là chính,hehe^^

mình được nhắn tin là mời tham dự test 9h ngày 21.7.2011, cho mình hỏi những ai được gọi đi test hôm đó các bạn có biết đó là vị trí gì ko nhể, nói thật hôm vào home msb mình apply cho cả ngân hàng cá nhân, doanh nghiệp, trung tâm bán hàng trực tiếp, mỗi cái này mình apply 2 vị trí liền, cái thì là gdv, cái thì lễ tân, cái thì cvqhkh..., giờ chẳng biết là ngta gọi đi test cho vtri nào nữa, 21.7 ai đi thì pm lại cho mình với. hic mà đi test hay pv ở ngân hàng mình chưa đi bao giờ, chẳng biết khó đến mức độ nào, mình lại học quản trị kinh doanh chớ, chả biết tẹo nào về NH. với lại là sv nhí nhố chẳng có quần vải áo sơmi nữa chứ, toàn jean với phông, trong khi nghe nói các NH rất chú trọng bề ngoài, huhu, nhiều thứ phải suy nghĩ quá, hic. hôm đó cứ đi cho biết, cọ xát là chính,hehe^^

Mình cũng học vcu K43 nè bạn. Bạn check mail họ sẽ ghi bạn test vị trí nào. Khi đi nhớ mặc đồ công sở lịch sự là ok rồi. tự tin lên nhé :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902