Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có bạn nào nhận đc mail của MSB xác nhận đã nhận đc Thông tin ứng viên của mình gửi ko nhỉ? Hay chỉ xác nhận lúc mình nộp online đó thôi?

Haizz ~ có ai nhận đc mail gọi đi phỏng vấn ko?

Mình nộp Chuyên viên QHKHCN hôm "Cầu nối nhân lực". Sau lại nộp 1 phát qua mail nữa tầm cuối tháng 5.
Đợt quý 3 này nộp online 1 phát GDV.
Tự nhiên hnay thấy mail gọi đi phỏng vấn vào thứ 2 - vị trí chuyên viên QHKHCN.
Tưởng tạch rồi mà h đùng cái gọi đi pv thế này ~ Chả hiểu rồi có nên cơm cháo gì ko đây!

em ko được 1m60 liệu có lên nộp GDV ko?

^^ em đi giày khoảng 5~10 phân nhé; mặc quần áo sao cho dáng người thanh mảnh, nhìn xa sẽ cao hơn đấy - nếu trong CV ngta bắt ghi, thì mình cứ ghi đội một tí. Mà em đừng nói mình thấp dưới 1m6 ra nhé, cứ coi như mình ok rôi, và chính bản thân cũng phải tự tin vào mình nhé.

sao nộp đơn mà ko thấy mail tự động nhắn lại, hoang mang dã man. 20/7 hết hạn nộp rồi đâu nữa..kiểu ni chắc chết sớm quá :((

Lúc thì chờ dài cổ chả có chỗ nào gọi đi, lúc thì liền tù tì mấy cái gọi liền. Riêng ngân hàng này em nhận được hẳn 2 mail mời đi thi test và pv nữa cơ, mà em apply vào mỗi 1 vị trí. Chả hiểu thế nào nữa :))

có cái mã xác nhận cuối cùng có dấu sao là sao hả mọi người? :S

---------- Post added 07-16-2011 at 05:49 PM ----------

các bác ơi, e upload cái ảnh của e lên bằng cách chọn ảnh trong desktop nó cho 1 cái dòng : "C:document and setting....", nói chung là nó viết cái tên đường dẫn cái ảnh của em thì liệu khi nhà tuyển dụng mở ra ng ta có xem được ko nhỉ? e nộp lâu phết rồi mà chả nhận được phản hồi gì cả? hay là ngta ko xem được dung nhan của e nhỉ ?? :SS

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net