Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người ơi cho hỏi chính xác 7 ngày là từ lúc nào? Mính rât thích MSB, nếu mà tạch thì có được nộp lần nữa luôn không nhỉ 20 mới hết hạn mà

Cho mình hỏi lúc ứng tuyển online mà trong phần kinh nghiệm không điền gì thì dễ bị loại phải không? Có bạn nào không có kinh nghiệm mà được mời đi thi k?

Mà nó bắt điền ít thông tin thế, điền xong chỉ báo là gửi thành công, sau đó chẳng biết kết quả thế nào hay xem ở đâu, và cứ thế chờ đợi trong vô vọng, T.T

mọi người ơi cho hỏi chính xác 7 ngày là từ lúc nào? Mính rât thích MSB, nếu mà tạch thì có được nộp lần nữa luôn không nhỉ 20 mới hết hạn mà
mình nộp hồ sơ ngày 24/6, hạn nộp là 30/6, ngày 7/7 họ gọi nên mình nghĩ 7 ngày là sau ngày hết hạn. bạn cứ tập trung ôn, đừng nghĩ mình bị tạch. chứ như mình, cũng nghĩ là tạch ruì nên k tập trung ôn nữa, đến lúc đc gọi lại chẳng ôn đc nhìu, thía là chẳng tự tin đi pvan nữa. hehe. chúc bạn và mọi người sớm đc gọi pvan và trúng tuyển nhé! :)

---------- Post added 07-12-2011 at 04:23 PM ----------

Cho mình hỏi lúc ứng tuyển online mà trong phần kinh nghiệm không điền gì thì dễ bị loại phải không? Có bạn nào không có kinh nghiệm mà được mời đi thi k?

Mà nó bắt điền ít thông tin thế, điền xong chỉ báo là gửi thành công, sau đó chẳng biết kết quả thế nào hay xem ở đâu, và cứ thế chờ đợi trong vô vọng, T.T
mọi hôm mình nộp vị trí c.viên thanh toán, họ cũng y/c 1 năm kn, phần kn mình cũng k ghi gì cả, nhưng vẫn đc gọi đi pvan. chỉ tiếc là họ báo gấp quá, k kịp mua vé tàu để đi. hic. bạn cứ yên tâm, chắc là sẽ đc gọi thôi.hi.

Cho tớ hỏi phần Upload CV ý, mình phải scan các loại lên rồi upload hay làm sao nhỉ? :-??. Hay bỏ qua phần ấy?

Cho tớ hỏi phần Upload CV ý, mình phải scan các loại lên rồi upload hay làm sao nhỉ? :-??. Hay bỏ qua phần ấy?

bạn chỉ cần upload CV theo đúng mẫu thôi, các giấy tờ khác sẽ bổ sung sau nếu trúng tuyển ^^

mình gửi cũng lâu rồi mà chưa thấy gọi nè, vị trí GDV có ai đc gọi chưa nhỉ

bạn chỉ cần upload CV theo đúng mẫu thôi, các giấy tờ khác sẽ bổ sung sau nếu trúng tuyển ^^

mình gửi cũng lâu rồi mà chưa thấy gọi nè, vị trí GDV có ai đc gọi chưa nhỉ
Mình cũng nộp lâu rồi nè, gân 2 tuần r, nhưng ma cứ bình tĩnh chờ thôi ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,865