Maritime tuyển dụng quý III/2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn ơi, mình đã từng nộp đơn ứng tuyển vào ngân hàng này hồi tháng 4. Họ có mail confirm rồi mà chẳng thấy họ gọi mình đi phỏng vấn hay gì cả. Như vậy nghĩa là mình tạch từ vòng hồ sơ ah? ko biết ở đây họ tuyển tiêu chí như thế nào nhỉ, vì mình chẳng có tí kinh nghiệm kế toán ngân hàng nào cả. Ai biết nói cho mình với nha

Cho mình hỏi là trong khoảng thời gian bao lâu thì được nộp tiếp hs vào ngân hàng vậy. vì mình đã nộp và bị trượt ở lần tuyển trước vào khoảng đầu tháng 5.

Cho mình hỏi là trong khoảng thời gian bao lâu thì được nộp tiếp hs vào ngân hàng vậy. vì mình đã nộp và bị trượt ở lần tuyển trước vào khoảng đầu tháng 5.

cứ nộp đi bạn, trực tuyến mà, có pải nộp hs giấy đâu, chẳng mất j, t cũng mới tạch hum cuối tháng 6 vừa rui`, thấy tuyển dụng, t vẫn nộp, nhưng ở quê :D

Bạn ơi, mình học chuyên ngành kế toán thì nộp đơn vào vị trí của khối quản lý rủi ro được ko? Mình sợ là ko đúng chuyên ngành thì ko được ? Thanks bạn !

Bạn ơi, mình học chuyên ngành kế toán thì nộp đơn vào vị trí của khối quản lý rủi ro được ko? Mình sợ là ko đúng chuyên ngành thì ko được ? Thanks bạn !
Chào bạn ! nói thực là tớ cũng chưa có kinh nghiệm về đi làm cũng như chọn lựa công việc phù hợp , nhưng theo tớ ( dựa trên cơ sở yêu cầu công việc của từng vị trí trên ) thì việc bạn trúng tuyển vào vị trí của khối quản lý rủi ro là không nhiều , vì tớ thấy chuyên ngành kế toán thường không được trang bị nhiều về lình vực rủi ro của ngân hàng ( ở các môn học như NHTM , PTTC...) chính vì thế khi bạn làm bên vị trí ấy bạn sẽ gặp rất nhiều bất lợi về đặc thù công việc ( bạn phải học lại rất nhiều thông tin và kỹ năng khác ) ,mà tớ thấy có rất nhiều vị trí phù hợp với chuyên ngành kế toán mà ( bạn có thể đăng ký ), nhưng nếu thực sự đam mê mà muốn theo đuổi lĩnh vực rủi ro thì bạn vẫn có thể gửi CV được, ! chúc bạn thành công
p/s: Trên đó là 1 ý kiến nhỏ của em có gì sai sót mong các anh chị vào góp ý thêm!

Mình nộp hồ sơ ở Maritime bank rất nhiều lần rùi nhưng mà chưa được gọi đi phỏng vấn lần nào cả. Hic, nản quá.

Nộp hồ sơ của MSB phải nộp trực tuyến luôn ah mọi người, ko thấy ghi địa chỉ mail, ko thấy thời hạn?

mọi người ơi, cái chỗ cuối nó bảo up CV là CV theo mẫu của NH ah hay là CV mình tự viết vây :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8