MSB Maritime Bank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng nhiều vị trí Chuyên viên

Bạn sắp có tin rồi đó, không lo đâu, cố lên nhé !
Bạn sắp đi xe tay ga chở tiền có gái ôm sau lưng rồi nhé :d

Mình thấy bao nhêu người hoàn thiện hồ sơ còn chưa được gọi đi làm, quá sáu tháng còn bị hủy kết quả nữa là, mền cũng thi CSO, gần 2 tuần rồi mà không thấy gọi đi pv mà mình cũng chẳng nôn, vì biết trước mà, dù sao cũng chưa tốn công pv mấy vòng rồi chờ thất nghiệp như nhưng người khác, hây dà:-w8-}

Bạn sắp có tin rồi đó, không lo đâu, cố lên nhé !
Bạn sắp đi xe tay ga chở tiền có gái ôm sau lưng rồi nhé :d

Mình thấy bao nhêu người hoàn thiện hồ sơ còn chưa được gọi đi làm, quá sáu tháng còn bị hủy kết quả nữa là, mền cũng thi CSO, gần 2 tuần rồi mà không thấy gọi đi pv mà mình cũng chẳng nôn, vì biết trước mà, dù sao cũng chưa tốn công pv mấy vòng rồi chờ thất nghiệp như nhưng người khác, hây dà:-w8-}

Chắc nó ko gọi đâu, tớ cũng test CA xong rui, gio hơn 1 tuần mà cũng ko thấy gọi..thôi kiếm NH khác thôi...

Chắc nó ko gọi đâu, tớ cũng test CA xong rui, gio hơn 1 tuần mà cũng ko thấy gọi..thôi kiếm NH khác thôi...

Ừ, tuần đầu tớ còn gọi lên hỏi, giờ thấy bít k hy vọng rùi nên đã thi bank khác, chẳng quan tâm nữa, mệt óc/:)

- - - Updated - - -

Yên tâm kiểu gì cũng gọi, ngân hàng cổ phần mà, ra vào như đi chợ :)

Hây dà, mari nổi tiếng tuyển xong quăng cho ứng viên cục lơ mừ, nhiều người bị rùi, nếu đc thì họ gọi nhanh lắm, còn để lâu là đi lun, :-w

Bạn pv CSO cá nhân hay doanh nghiệp vậy?

CSO cá nhân, ngày 14/9 ấy, test chứ k phải pv, biết kết quả liền và hẹn tuần sau pv, sau đấy thì im tới giờ, hây dà, thà vậy còn hơn để tới hoàn thiện hồ sơ và ăn cục lơ8-}

CSO cá nhân tưởng đang thiếu mà nhỉ? Lạ thật đấy!
Nhưng dù sao thì cũng chúc bạn sớm nhận được tin mừng nhé :)

Nếu pass maritime tháng 4 nhưng k đi làm . H ứng tuyển có đc gọi đi thi k nhỉ :S

CSO cá nhân tưởng đang thiếu mà nhỉ? Lạ thật đấy!
Nhưng dù sao thì cũng chúc bạn sớm nhận được tin mừng nhé :)

ÙI, cảm ơn bạn nhé, hôm đó thi thấy có mấy mem hà, hay là ít quá, tại thấy trên web họ lại tuyển đợt mới, hây dà dà8-}

- - - Updated - - -

ÙI, cảm ơn bạn nhé, hôm đó thi thấy có mấy mem hà, hay là ít quá, tại thấy trên web họ lại tuyển đợt mới, hây dà dà8-}

Mà sao bạn bít đang thiếu dị? Thiếu sao lại làm lâu thế? hic:-@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back