MSB Maritime Bank Hội sở (Hà Nội) tuyển dụng nhiều vị trí Chuyên viên

có bạn nàoddax nộp ứng tuyển MSB chưa vậy? mình điền đầy đủ thông tin rồi nhưng ấn gửi Ứng Tuyển thì ko gửi được là sao vậy? nó tự động chạy lên đầu trang và hiện dòng chữ *Bạn cần điền ô này. là sao vậy mọi người có ai biết chỉ mình với nhé

có bạn nàoddax nộp ứng tuyển MSB chưa vậy? mình điền đầy đủ thông tin rồi nhưng ấn gửi Ứng Tuyển thì ko gửi được là sao vậy? nó tự động chạy lên đầu trang và hiện dòng chữ *Bạn cần điền ô này. là sao vậy mọi người có ai biết chỉ mình với nhé

phải điền đầy đủ thông tin hết bạn, bạn xem lại những ô có dấu * nhé..bắt buộc phải điền ấy

uhm mình điền hết rồi bạn ah, thậm chí mình còn làm lại mấy lần ý chứ nhưng lần nào gửi cũng ko gửi được hix

Hic tình hình là trang nộp đơn ứng tuyển của Martime Bank có vấn đề hay sao ý, mình điền mọi thứ xong hết rồi mà web cứ treo mãi ở tình trạng waiting..... :(

Làm đi làm lại 3 4 lần rồi vẫn vậy! Có bạn nào gặp tình trạng tương tự không vậy?

Làm vào buổi tối hay bị như thế bạn ạ, chắc dân tình ở nhà buổi tối đông. Lúc đầu tớ cũng bị thế, hôm sau làm vào buổi sáng, okie liền:D
Hic tình hình là trang nộp đơn ứng tuyển của Martime Bank có vấn đề hay sao ý, mình điền mọi thứ xong hết rồi mà web cứ treo mãi ở tình trạng waiting..... :(

Làm đi làm lại 3 4 lần rồi vẫn vậy! Có bạn nào gặp tình trạng tương tự không vậy?

Lưong Ca rơi vào tầm khoảng 5-7 triệu nếu mà hoàn thành chỉ tiêu, nhưng giờ hình như cũng khoán rồi, còn chủ yếu là ăn thưởnng cuối năm thôi, chứ chả màu mè gì nhiều,còn giờ mình làm kế toán rồi, giờ yếu rồi không ra gió nữa :D

ghê vậy?? vậy còn vấn đề lương của CA thì sao? giờ bác làm ở đâu rùi, áp lực ko?[/QUOTE]

mọi người ơi mình làm đi làm lại mà sao lúc gửi ứng tuyển thì lại tự động chạy lên đầu trang bên phải phần ttin ứng viên ý rùi hiện dòng chữ: bạn cần phải điền ô này là sao vậy hôm qua mình cũng bị thế mà mình có bỏ trồng ô bắt buộc phải điền nào đâu chỉ là lúc chọn ô ngày sinh xong thì cùgx hiện lên bạn cần phải điền ô này thôi..có ai bị như vậy không giúp mình với mình cảm ơn nhé

Lưong Ca rơi vào tầm khoảng 5-7 triệu nếu mà hoàn thành chỉ tiêu, nhưng giờ hình như cũng khoán rồi, còn chủ yếu là ăn thưởnng cuối năm thôi, chứ chả màu mè gì nhiều,còn giờ mình làm kế toán rồi, giờ yếu rồi không ra gió nữa :D

Thanks cậu nhé...nghe nói bên MSB tuyển dụng nhanh lắm, mà sao mình đậu vòng test CA (15/22) mà bay giờ hơn 1 tuần rồi ko thấy NH liên lạc lên pv.chắc kiểu này NH nó xù luôn rồi.gọi lên phòng nhân sự thì ko ai bắt máy...haizzzz

Bạn sắp có tin rồi đó, không lo đâu, cố lên nhé !
Bạn sắp đi xe tay ga chở tiền có gái ôm sau lưng rồi nhé :d

Thanks cậu nhé...nghe nói bên MSB tuyển dụng nhanh lắm, mà sao mình đậu vòng test CA (15/22) mà bay giờ hơn 1 tuần rồi ko thấy NH liên lạc lên pv.chắc kiểu này NH nó xù luôn rồi.gọi lên phòng nhân sự thì ko ai bắt máy...haizzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,535
Thành viên mới nhất
cbgbmerch
Back
Bên trên