LPBank LienVietPostBank tuyển dụng Giao dịch viên - Khu vực Hà Nội [30.09.2015]

Có ai biết thông tin gì về LVP share đi. Mình muốn ứng tuyển mà gà mờ quá

Cứ đợi đi thường thì thi pv ket qua sẽ lam trong tuần thôi nên cứ yên tâm

Năm ngoái đi test GDV bên này, hôm đó cả gần 200 ứng viên nữ chen chúc nhau đều nhớ như in, mỗi top 5 bạn vào pv, hỏi lần lượt chỉ là gth bản thân thôi, bạn nào cũng mặt hoa da phấn :)) trả lời tự tin, gọn gẽ, xong cứ sau 50ng thì thông báo bạn nào đạt, top 1 có 8 bạn thì phải, top 2 có 4 bạn, nói chung là sơ loại nhưng hôm đó dám chắc chỉ có khoảng tầm 20 bạn lọt vào, tỷ lệ chọi 1/10, mà buồn cười là có 2 bạn cùng tên với nhau, khi bước lên thì c nsu lại kêu, ko phải em @@ nói chung là khá phũ, nên các bạn cứ lên tinh thần đi.

Thêm lần nữa là pv

có bạn nào đc gọi pv sơ loại 17/8 k ạ. thấy danh sách hơn 200 mạng. k hiểu có qa nổi k :(((

Năm ngoái đi test GDV bên này, hôm đó cả gần 200 ứng viên nữ chen chúc nhau đều nhớ như in, mỗi top 5 bạn vào pv, hỏi lần lượt chỉ là gth bản thân thôi, bạn nào cũng mặt hoa da phấn :)) trả lời tự tin, gọn gẽ, xong cứ sau 50ng thì thông báo bạn nào đạt, top 1 có 8 bạn thì phải, top 2 có 4 bạn, nói chung là sơ loại nhưng hôm đó dám chắc chỉ có khoảng tầm 20 bạn lọt vào, tỷ lệ chọi 1/10, mà buồn cười là có 2 bạn cùng tên với nhau, khi bước lên thì c nsu lại kêu, ko phải em @@ nói chung là khá phũ, nên các bạn cứ lên tinh thần đi.

Thêm lần nữa là pv
Bạn ơi họ có hỏi gì đến nghiệp vụ ko bạn? m sắp dc gọi đi pv sơ loại GDV mà llo quá. không biết như thế nào ? cảm ơn bạn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên