LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối Nguồn vốn tuyển dụng CV Quản lý vốn nội bộ & CV Phát triển KH & ĐCTC

Dự kiến sáng thứ ba tuần sau sẽ sơ loại phỏng vấn đối với FI, sáng thứ 7 tuần sau đối với QLV nhé
Hong Quynh ơi cho mình hỏi thông tin ngoài lề 1 tí, bạn có thông tin gì về thi tuyển/phỏng vấn vị trí trưởng nhóm phòng quan hệ khách hàng không bạn? Hôm qua mình thấy có điện thoại từ LienViet mà điện thoại thì hết pin về nhà mới điện thoại lại được thì không găp được ai.

Hong Quynh ơi cho mình hỏi thông tin ngoài lề 1 tí, bạn có thông tin gì về thi tuyển/phỏng vấn vị trí trưởng nhóm phòng quan hệ khách hàng không bạn? Hôm qua mình thấy có điện thoại từ LienViet mà điện thoại thì hết pin về nhà mới điện thoại lại được thì không găp được ai.
họ gọi cho anh tầm mấy giờ thế ạ :D

Hôm qua lúc 13h30 bạn ạ! Hôm nay gọi điện thoại lên ngân hàng thì có 1 chị bảo được rồi chị ghi lại số điện thoại rồi ai gọi cho em thì người ta sẽ gọi lại. Rồi sau mình gửi thêm email nữa cho chắc mà tới giờ vẫn chưa biết như thế nào. HÌ chắc mai gọi lại lên ngân hàng quá

Em thi CV KH fv hôm 11 mà giờ ko thấy chắc tạch rồi, từ hôm fv xong cứ hí hửng vì thấy trả lời các a hỏi gật gù rồi cuời mà :3. Haizza.

Mới có 10 ngày thôi mà, cứ đợi thêm vài hôm nữa xem sao. Còn không thì em thử gọi tới phòng nhân sự hỏi thử xem có thông tin gì không. Hôm nay anh điện thoại qua phòng nhân sự chắc không đúng lúc hay như thế nào thì không biết mà nghe thấy giọng của chị nghe máy hình sự quá, chờ suốt cả ngày hôm nay xem có ai gọi lại không, gửi cả email hỏi nhưng vẫn chưa thấy thông tin gì hết. Không biết có vấn đề gì không, hay người ta thi tuyển hoặc phỏng vấn mất tiêu rồi thì hận cái điện thoại hết pin này lắm

Mới có 10 ngày thôi mà, cứ đợi thêm vài hôm nữa xem sao. Còn không thì em thử gọi tới phòng nhân sự hỏi thử xem có thông tin gì không. Hôm nay anh điện thoại qua phòng nhân sự chắc không đúng lúc hay như thế nào thì không biết mà nghe thấy giọng của chị nghe máy hình sự quá, chờ suốt cả ngày hôm nay xem có ai gọi lại không, gửi cả email hỏi nhưng vẫn chưa thấy thông tin gì hết. Không biết có vấn đề gì không, hay người ta thi tuyển hoặc phỏng vấn mất tiêu rồi thì hận cái điện thoại hết pin này lắm
chả bù cho em ôm dt suốt ngày mà ko thấy gì, e thấy bảo trong tuần này là có kq nên chắc tạch rồi anh ạ. LV làm vc khá là nhanh. mà a lên hẳn Bank hỏi cho nó chi tiết :) mà a cho e hỏi sdt phòng nhân sự là bnh vậy ạ :'(

Chỉnh sửa lần cuối:
Có thông báo danh sách trên trang chủ rồi
Ngân hàng Bưu điện Liên Việt xin thông báo thời gian và địa điểm thi viết các vị trí Chuyên viên Phòng Kinh doanh vốn - Khối Nguồn vốn như sau:

Thời gian: ngày 25/03/2014 (thời gian cụ thể theo danh sách thông báo)
Địa điểm: Tầng 3 - Tòa nhà 109 Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

Ai có kinh nghiệm phỏng vấn ở bank này rồi thì share mình với.

mọi người ơi thấy ghi là danh sách phỏng vấn sơ loại Chuyên viên phòng Kinh doanh vốn - Khối nguồn vốn chứ hình như chưa có danh sách chuyên viên quản lý vốn nội bộ phải không???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,444
Thành viên mới nhất
A Flock of Seag
Back
Bên trên