LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối Nguồn vốn tuyển dụng CV Quản lý vốn nội bộ & CV Phát triển KH & ĐCTC

@Quynh Hong Chị ơi cho em hỏi bao giờ sẽ có kết quả vị trí kinh doanh vốn ạ? Hay là các bạn đã được gọi hết rồi ạ?
@all: Bạn nào thi kinh doanh vốn được gọi thì ới trên này cho mình 1 tiếng với :((( Chờ đợi sốt ruột quá :)

@Quynh Hong Chị ơi cho em hỏi bao giờ sẽ có kết quả vị trí kinh doanh vốn ạ? Hay là các bạn đã được gọi hết rồi ạ?
@all: Bạn nào thi kinh doanh vốn được gọi thì ới trên này cho mình 1 tiếng với :((( Chờ đợi sốt ruột quá :)

Bạn gọi đến số 0462668668 ấn phím 0 gặp tổng đai rồi xin chuyển máy đến phòng nhân sự mà hỏi xem có kết quả chưa. M gọi hỏi các a/c trả lời nhiệt tình lắm. Chúc b may mắn

Cám ơn cậu nhé :) Tớ vừa gọi rồi, bên nhân sự trả lời là đã liên lạc hết với các ứng viên rồi.
Hơi buồn một tý :(, nhưng giờ dành sức tập trung công việc khác. Chứ cứ hồi hộp chờ đợi cũng mệt lắm.

@Quynh Hong: Chị ơi! Chị có thể chia sẻ với bọn em về chỉ tiêu của các vị trí khối nguồn vốn lần này và một vài ưu nhược điểm của các ứng viên để em có thể rút kinh nghiệm được không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên