LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Tiền tệ [25.01.2013]

m nộp cái này lâu lắm rồi, tưởng bị tạch chứ hóa ra đến giờ cũng chưa có thông báo gì à???

AAAAAAAAAAAAAAAAAAA :D
Được đi thi rồi :p, vui quá :D
Lại còn thi ở ngay giảng đường trường mình nữa chứ? :p. đi bộ là tới phòng thi :D

"Ngân hàng Bưu điện Liên Việt xin thông báo thời gian và địa điểm thi viết vị trí Chuyên viên Giao dịch Tiền tệ, Chuyên viên Phát triển Khách hàng và Định chế Tài chính - Khối Nguồn Vốn như sau:

Thời gian: Từ 08h00 – 11h, Ngày 09/03/2013
Địa điểm: Giảng đường D2, Trường Đại học Kinh tế Quốc dân. Số 207, Đường Giải Phóng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Danh sách thi viết: Vui lòng xem file đính kèm
Chuyên viên Giao dịch Tiền tệ:
Chuyên viên Phát triển Khách hàng và Định chế Tài chính:
Ứng viên vui lòng mang theo Chứng minh thư tùy thân, máy tính bấm tay (không sử dụng máy tính trong điện thoại cá nhân), bút bi đen/xanh khi đến dự thi. Ứng viên không có tên trong danh sách là không đạt điều kiện thi viết.
Trân trọng thông báo!"

Ô, nhưng mà em đăng ký cả 2 vị trí MM vs FI, giờ lại thi cùng ca thì phải chọn 1 trong 2 thôi sao? :|

mình cũng vừa nhận được tin nhắn báo đi thi. Nhưng check mail thì chẳng thấy thư đâu, đành phải xem qua website của Lienviet

mình cũng chẳng nhận đc mail. mà có bạn nào đi thi đợt trước rùi biết cấu trúc thì bên LVPB ko ạ?

hình thức thi là gì vậy các bạn,tự luận hay trắc nghiệm?, ôn thế nào nhỉ, cảm ơn nhé:D

bạn nào thi giao dịch tiền tệ vào báo danh nào :)))) Lần này đi thi toàn người trẻ chứ như lần trc ... thì đi thi viết đã biết ko pass đc rồi ^^
Nghe nói lần này sẽ là cấu trúc đề mới toanh, không giống các lần thi trc.

hic. thi vào sáng thứ 7 ah? mình tưởng t7 ở trường KTQD sinh viên vẫn học chứ nhỉ

mềnh cũng thi giao dịch tiền tệ. hix chẳng ôn gì cả, ko bít thi thố thế nào đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back