LPBank LienVietPostBank Hội sở - Khối nguồn vốn tuyển dụng Chuyên viên giao dịch Tiền tệ [25.01.2013]

mình thấy tài liệu ôn vào vị trí tín dụng và kế toán khá là nhiều. còn vào các vị trí khác thì mọi người thường ôn gì vậy? cảm ơn nhiều!

có ai nộp vị trí này được gọi đi test chưa? lên tiếng để anh em biết đường không phải chờ đợi nữa :(

hôm nay có 1 chị phòng nhân sự gọi cho mình để hỏi thêm thông tin về chuyên ngành học, rồi thôi chứ không có nói gì, mình bất ngờ quên hỏi gì thêm, có bạn nào có thông tin gì không?

Khối nguồn vốn là nơi mình rất muốn được làm việc
Không mong gì hơn, giờ chỉ mong đươc gọi đi thi, được thử sức mà sao mãi vẫn chưa thấy gì nhể? :)

dear cả nhà, short list đã lên xong. LienVietPostBank đang xếp địa điểm và thời gian và sẽ thông báo cho ứng cử viên/trên web trong thời gian sớm nhất. dự kiến sẽ có khoảng 180 ứng cử viên được gọi đi thi viết

dear cả nhà, short list đã lên xong. LienVietPostBank đang xếp địa điểm và thời gian và sẽ thông báo cho ứng cử viên/trên web trong thời gian sớm nhất. dự kiến sẽ có khoảng 180 ứng cử viên được gọi đi thi viết
Tự dưng đọc được dòng này, thấy hồi hộp, lo lắng :|

Chị ơi, gọi nhiều thế sẽ chọn lấy bao nhiêu ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên