Làm việc tại FE CREDIT Khối Tín Dụng Tiêu Dùng của VPBank

Mình trước làm tại dsa của fecredit nhưng tới nay đã nghỉ được 6 tháng và cắt cốt rồi.giờ mình muốn xin sang bộ phận thảm định có được không nhỉ .cả nhà ai giúp với ạ

mình có dc gọi đi pv vị trí kiểm tra chứng từ, công việc này lương lậu ntn zậy, có bạn nào làm rồi cho mình chút thông tin với. Thanks nhìu!:)

Hôm thứ 5 được gọi đi phỏng vấn vị trí thẩm định tại nhà thời vụ, ko biết có kết quả chưa nhỉ

Thẩm định phone bên FE lương cơ bản 4tr3 + bonus 1tr-1tr5 + thẩm định vượt chỉ tiêu 1 hồ sơ = 9k tính tới (dạo này gần tết hồ sơ nhìu tâgm 1 ngày kiếm thêm dc cỡ 300k đến 400k tùy bạn nào siêng). Vào chính thức thì dc phụ cấp tiền ăn 20k/ngày và bảo hiẻm. Nói chung 1 tháng khoảng 7tr đến 9tr.Ngon hơn bên bank nhìu, khối tiêu dùng đang làm ăn lên

mình rất muốn làm ở vị trí ctv kiem tra du lieu ở bên fe credit, pvan luon r, chi team lead nói mấy ngày có kết quả, mà nay gần 2 tuần, k thấy ai liên lạc gì hết, chắc tạch rồi. Bùn! :(K biết có nên apply lại pv tiếp k nữa. hí hí. vẫn rất hóng. :p

mình rất muốn làm ở vị trí ctv kiem tra du lieu ở bên fe credit, pvan luon r, chi team lead nói mấy ngày có kết quả, mà nay gần 2 tuần, k thấy ai liên lạc gì hết, chắc tạch rồi. Bùn! :(K biết có nên apply lại pv tiếp k nữa. hí hí. vẫn rất hóng. :p
Uk bên này đang mở rộng qui mô. Nghe mấy chị bảo còn tuyển 1 đợt nữa. Chúc bạn may mắn ^^

Không biết bạn nộp hồ sơ cứng hay qua email vậy, chắc có kinh nghiệm nên mới được gọi phỏng vấn
:(:p

Vị trí thẩm định tại nhà cũng không yêu cầu kinh nghiêmj nhiều đâu. Quan trọng là bạn có sức khỏe tốt, rành địa bàn phụ trách. Có kinh nghiệp sale thị trường hoặc giao tiếp KH là được.
Năm ngoái nhân sự gọi mình , nói chỉ đem CMND lên và được nhận luôn, chẳng thấy PV gì cả, đôi lúc cũng là cái duyên ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên