Làm việc tại FE CREDIT Khối Tín Dụng Tiêu Dùng của VPBank

mình có dc gọi đi pv vị trí kiểm tra chứng từ, công việc này lương lậu ntn zậy, có bạn nào làm rồi cho mình chút thông tin với. Thanks nhìu!:)

CTV thì lương cơ bản 3,5tr + phụ cấp
Chịu khó một thời gian, nếu được lên chính thức thì có thêm Bonus và tiền cơm , nhiều chế độ khác

Vị trí thẩm định tại nhà cũng không yêu cầu kinh nghiêmj nhiều đâu. Quan trọng là bạn có sức khỏe tốt, rành địa bàn phụ trách. Có kinh nghiệp sale thị trường hoặc giao tiếp KH là được.
Năm ngoái nhân sự gọi mình , nói chỉ đem CMND lên và được nhận luôn, chẳng thấy PV gì cả, đôi lúc cũng là cái duyên ^^

Vị trí này có khác gì so với kiểm tra dữ liệu và thẩm định qua điện thoại không? Vậy giờ bạn còn làm ko?

Vị trí này có khác gì so với kiểm tra dữ liệu và thẩm định qua điện thoại không? Vậy giờ bạn còn làm ko?

Vị trí này cần nhất là sức khỏe, tinh thần thép và một chút bản lĩnh vì bạn làm việc độc lập, vô vàn tình huống phát sinh ngoài dự kiến, gặp nhiều dạng khách hàng, đặc biệt là bản lĩnh đối phó với gian lận ( trường hợp này ít thôi )

vi tri tu van tin dung ''( khong biet nen nop lai khong nhi? pvan thay cô bự con nhất ngồi giữa hoi toan cau kho mà ngán :3 :3

Tiếp tục nộp và phỏng vấn đi bạn. FE credit luôn sẵn sàng đồng hành cũng với những bạn trẻ có nhiệt huyết cống hiến với công việc. Đặc biệt là lương thưởng không bao giờ làm bạn buồn

:(
vi tri tu van tin dung ''( khong biet nen nop lai khong nhi? pvan thay cô bự con nhất ngồi giữa hoi toan cau kho mà ngán :3 :3

Kinh nghiệm của mình cho thấy Fe Credit thường chú trọng hỏi nghiệp vụ nhiều hơn. Bạn nên nộp tiếp đi. Fe credit luôn tạo cơ hội và đìều kiện cho các bạn trẻ.

Mình cũng PV vào làm FE Credit nhưng chỉ muốn CTV thôi, vì thấy nhân viên chính thức lương cũng không khá hơn nhiều đâu, doanh số nữa. Thôi thì cứ làm CTV thử xem sao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên