Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cho mình hỏi là có bạn nào phỏng vấn vòng 1 MSB vị trí CSO xong, đợi bao lâu là phỏng vấn vòng 2 vậy? Mình đi phỏng vấn vòng 1 hôm 16/4 mà hông biết đậu rớt sao nữa. Hay là NH im lặng là mình bị tạch rồi? hix hix.

Đâu có! họ hẹn 10 ngày sau cơ mà! tớ thấy thiên hạ đồn phỏng vấn 2 vòng nên hỏi những người đi trước xem thế nào thôi. hihi.
hihi. Hi vọng có kết quả sớm2, nghỉ lễ cho an lành ^^~... t cũg đang thắc mắc phỏng vấn gì mà nhiều thế k biết. hic. Mà hôm phỏng vấn b có đc gợi ý chuyển sang SA k?

hihi. Hi vọng có kết quả sớm2, nghỉ lễ cho an lành ^^~... t cũg đang thắc mắc phỏng vấn gì mà nhiều thế k biết. hic. Mà hôm phỏng vấn b có đc gợi ý chuyển sang SA k?

ko bạn ah. chỉ thấy họ hỏi quanh quẩn việc phân mình ra các địa bàn khác thui. tớ ở hl mà phân ra Móng Cái thì khác gì đánh trượt. hjx. chỉ biết cầu nguyện và chờ đợi! mệt thật!

ko bạn ah. chỉ thấy họ hỏi quanh quẩn việc phân mình ra các địa bàn khác thui. tớ ở hl mà phân ra Móng Cái thì khác gì đánh trượt. hjx. chỉ biết cầu nguyện và chờ đợi! mệt thật!

Hình như mình cũng đi pv được hơn tuần rùi, không hi vọng chờ đợi gì nên thấy cũng nhanh. :D. Cơ mừ ai có thông báo đi làm thì báo cho cả nhà mừng nhé ( vì mình vẫn nghĩ msb nó tiêu cực nhìu nhìu =)))

thấy mọi người kêu ca vị trí SA ác lắm, ko bít các vị trí khác ntn nhỉ? ai bít thì chia sẻ với mọi người nha! vì tớ cũng đâu thấy ai kêu ca gì về các vị trí khác đâu. (tự cho mình chút hy vọng! hix). con đường kiếm việc làm thật gian nan! h chỉ mong đc đi làm thôi!

thấy mọi người kêu ca vị trí SA ác lắm, ko bít các vị trí khác ntn nhỉ? ai bít thì chia sẻ với mọi người nha! vì tớ cũng đâu thấy ai kêu ca gì về các vị trí khác đâu. (tự cho mình chút hy vọng! hix). con đường kiếm việc làm thật gian nan! h chỉ mong đc đi làm thôi!

Thường cũng bị áp doanh số, hôm tớ đi phỏng vấn vị trí GDV thì thấy chị tuyển dụng bảo GDV cũng có doanh số, tùy theo từng CN, PGD. Tớ ở Quảng Ninh nhé thì bảo huy động vốn khoảng 500 triệu / tháng. QHKH thì là 200 triệu/ ngày, mỗi ngày 1 KH mới. Choáng với SA. :))

Thường cũng bị áp doanh số, hôm tớ đi phỏng vấn vị trí GDV thì thấy chị tuyển dụng bảo GDV cũng có doanh số, tùy theo từng CN, PGD. Tớ ở Quảng Ninh nhé thì bảo huy động vốn khoảng 500 triệu / tháng. QHKH thì là 200 triệu/ ngày, mỗi ngày 1 KH mới. Choáng với SA. :))

hehe, hôm pv khéo tớ và bạn có gặp nhau rùi mà h ko nhận ra, hihi. nghe chỉ tiêu của SA hãi, thôi thì hy vọng mình đậu GDV. (chắc cũng có khả năng hoàn thành chỉ tiêu).

Theo như nhiều ý kiến ở trên thì hình như MSB không phải là môi Trường làm việc tốt nhí. Hôm rồi có đi hội thảo tuyển dụng của MSB thấy họ giới thiệu thấy ham. Ưu tiên cho sinh viên mới ra Trường để trở thành tài năng lảnh đạo trẻ, không biết hư thực thế nào???

Mỗi công việc đều phù hợp với một số người nào đó. MSB nó chơi theo kiểu tư bản. SA tại MSB như công nhân ở KCN đó bạn. Có rất nhiều bạn trẻ muốn làm.
" Một lần nữa tôi biết tôi bị lừa!"

hehe, hôm pv khéo tớ và bạn có gặp nhau rùi mà h ko nhận ra, hihi. nghe chỉ tiêu của SA hãi, thôi thì hy vọng mình đậu GDV. (chắc cũng có khả năng hoàn thành chỉ tiêu).

t thi ở Quảng Ninh mừ, bạn cũng thi ở đó à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,557
Thành viên mới nhất
dangkycf68a
Back
Bên trên