Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cảm ơn bạn nhé
Mình cũng hi vọng được như bạn hehe
steppe ơi! nick bạn là j? mình có thể chát với bạn qua Yahoo dc hok? mình muốn trao đổi kinh nghiệm với bạn? hì hì

---------- Post added 07-10-2011 at 04:49 PM ----------

Cảm ơn bạn nhé
Mình cũng hi vọng được như bạn hehe

---------- Post added 07-10-2011 at 04:46 PM ----------

Mà bạn thi lúc mấy giờ vậy í nhỉ, hôm đó phòng thi có hơn chục người í, bạn ngồi chỗ nào í nhỉ
hôm đó mình được hẹn 14h15. vậy mà mình đến có ca vừa thi nên phải đợi 30p rồi mới được vào thi, ngồi bàn tròn nên chả bit tả chỗ ngồi thế nào với bạn cả, he he

steppe ơi! nick bạn là j? mình có thể chát với bạn qua Yahoo dc hok? mình muốn trao đổi kinh nghiệm với bạn? hì hì

---------- Post added 07-10-2011 at 04:49 PM ----------

hôm đó mình được hẹn 14h15. vậy mà mình đến có ca vừa thi nên phải đợi 30p rồi mới được vào thi, ngồi bàn tròn nên chả bit tả chỗ ngồi thế nào với bạn cả, he he
Mình thi ca đầu tiên ấy, trời ạ mình thi ca đầu mà giờ chưa có kết quả chắc toạch rồi ...hic hic đợi cơ hội sau vậy

---------- Post added 07-10-2011 at 04:56 PM ----------

Mình thi ca đầu tiên ấy, trời ạ mình thi ca đầu mà giờ chưa có kết quả chắc toạch rồi ...hic hic đợi cơ hội sau vậy
bạn vào inbox nhé, mình nhắn nick roài đó

hi cả nhà, mình là mem mới. xin cả nhà giúp đỡ nhé. mọi người cho minh hỏi phỏng vấn vòng 1 và vòng 2 vị trí nhân viên QHKH CN thì họ phỏng vấn những j vậy? thanks!

mình mới làm test GDV hôm 29/9 gọi pv vòng 1 hôm 1/10 hôm đó cũng thấy khả quan mà h đợi mãi chẳng thấy pv vòng 2 chắc tẽo rồi, có bạn nào ở HN đc gọi pv 2 GDV chưa??? đứa bạn mình test cùng mình mà gần 1 tuần sau mới đc pv 1 ( hôm thứ 3 4/10 thì phải) h nó cũng chưa thấy j ? có ai đc gọi vòng 2 chưa thông tin cho mình với để đỡ hy vọng vì vòng 1 pv xong cũng thấy tự tin , h mà tẽo thật thì bùn lắm :((

cứ từ từ mà đợi bạn ạ. test và pv vòng 1 liên tục, chắc được nhìu nhìu mới pv vòng 2
mình mới làm test GDV hôm 29/9 gọi pv vòng 1 hôm 1/10 hôm đó cũng thấy khả quan mà h đợi mãi chẳng thấy pv vòng 2 chắc tẽo rồi, có bạn nào ở HN đc gọi pv 2 GDV chưa??? đứa bạn mình test cùng mình mà gần 1 tuần sau mới đc pv 1 ( hôm thứ 3 4/10 thì phải) h nó cũng chưa thấy j ? có ai đc gọi vòng 2 chưa thông tin cho mình với để đỡ hy vọng vì vòng 1 pv xong cũng thấy tự tin , h mà tẽo thật thì bùn lắm :((

có bạn nào pv v1 GDV ngày 29/9 ở 88 Láng Hạ có kết quả chưa vậy,mình chờ hơn tuần chưa thấy có kết quả gì lo quá cơ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
hĩ. co ai thi vi tri kiem soat vien ko vay. khogn bit thi nhu the nao nhi

---------- Post added 08-10-2011 at 10:16 AM ----------

minh thi kiem soat vien giao dich o MSB ai co kinh nghiem giup menh voi

Các bạn ơi cho mình hỏi, các bạn nộp hồ sơ vào MSB là nộp trực tiếp hay qua trực tuyến luôn vậy? thanks cả nhà ^_^

---------- Post added 08-10-2011 at 11:04 AM ----------

bạn ơi bạn gửi hồ sơ trực tiếp ở 88 Láng Hạ, hay trực tuyến qua mạng vậy bạn.Thanks bạn

cứ từ từ mà đợi bạn ạ. test và pv vòng 1 liên tục, chắc được nhìu nhìu mới pv vòng 2
mình cũng hy vọng thế, tại có đứa bạn nó pv vòng 1 xong 2 ngày sau đc pv vòng 2 ( vòng 2 thì nó tẽo) nên chờ lâu mình mới hỏi mọi ng , hy vọng thêm vậy chứ chờ 2 tuần mà ko thấy j thì chắc là out rồi, hết hy vọng :(

---------- Post added 08-10-2011 at 02:10 PM ----------

có bạn nào pv v1 GDV ngày 29/9 ở 88 Láng Hạ có kết quả chưa vậy,mình chờ hơn tuần chưa thấy có kết quả gì lo quá cơ :(
mình đây bạn ơi, cũng chưa có kết quả j đâu bạn ah. đang chờ, mà bên này cũng lạ nhỉ trượt cũng ko báo j vào mail nên chẳng biết là trượt hay ko , chờ đợi mãi bùn quá :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back