Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào tham gia phỏng vấn hôm 3/6 vừa rồi dưới Hải Phòng vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng cá nhân khối huy động vốn không? Không biết bao giờ mới có kết quả nhỉ? Không qua MSB có gửi mail không nhỉ?
Đừng hy vọng anh MSB này gửi mail thông báo kết quả. Nếu bạn qua vòng 1 hoặc vòng 2 thì họ sẽ gọi đt trực tiếp cho bạn để thông báo kết quả. Còn nếu ko thì bạn cứ xác định đi nhé. Bình thường thì kết quả sẽ có rất nhanh, chỉ sau khoảng 1-2 ngày. Nếu quá con số này mà vẫn chưa nhận được điện thoại thì bạn nên xác định rõ tư tưởng.

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:54 PM ----------

Yêu cầu anh truongtranvan nói lời lẽ phải có dẫn chứng, không được nói những chỉ trích NH trong topic này (không phù hợp cho lắm ,dù sao trong cả một hệ thống ,đâu phải toàn bộ là hoàn hảo , vẫn phải có những khía cạnh khác nhau chứ , không nên vì 1 lý do nhỏ mà vội kết luận ) ,Thân !
TRÊN ĐỜI KHÔNG CÓ CÁI GÌ LÀ HOÀN HẢO 100%
Cái này là nhận định riêng của mình, nêu lên là để mọi người biết. Còn sự thật thì bên webkinhte nói đầy ra đó ấy mà, cần thiết có bạn nào chưa rõ thì sang bên đấy tham khảo thêm.

hôm nay cancel thi TEST tư vấn tài chính tại MSB ! có ai nhận dc tin nhắn ko

các tiền bối ơi!
em thi vào vị trị giao dịch viên của msb vào hôm nay.
ngày mai đã phòng vấn rùi
xin các tiền bồi chỉ giáo cho em ít kinh nghiệm,

Em là thành viên mới gia nhập, hiện tại là cựu sinh viên học viện ngân hàng vừa bảo vệ khóa luận tuần trước. Anh, chị nào có thê cho em biết là MSB thông báo lịch thi viết bằng ji ko ah, có qua SMS hay mail ko. Vì em nộp hồ sơ đầu tháng 5 mà chưa có thông tin gì, em cũng hay lên web của MSB mà cũng ko có thông báo lịch thi gì cả. Vừa rồi em cũng đk GDV tại Hải Phòng đến 16/6 là hết hạn, ko biết họ sẽ thông báo kiểu ji?
Anh, chị nào biết thì giúp em. Em cảm ơn!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào có mẫu hồ sơ thông tin ứng viên của MSB k cho mình xin vs, trong website của ngân hàng k lấy dc. Cảm ơn trc n nha :)

Mọi người ơi, cho em hỏi việc hạn tuyển của MSB.
Hạn tuyển dụng MSB là 15/6/2011. Thì em nộp hôm 15/6 vẫn được chứ ah??? vẫn được xem xét chứ ????????
Em đang lo quá, không biết hồ sơ có được xem xét không????

Mình nộp hồ saow cho NH Maritime Bank đã lâu rồi mà không nhận được tin gì? chắc rớt rồi nhỉ!

Cũng có người đồng cảm với mình. Nộp Maritime phải 4 lần rùi nhưng chả được hồi âm 01 lần.:((

Mọi người ơi, cho em hỏi việc hạn tuyển của MSB.
Hạn tuyển dụng MSB là 15/6/2011. Thì em nộp hôm 15/6 vẫn được chứ ah??? vẫn được xem xét chứ ????????
Em đang lo quá, không biết hồ sơ có được xem xét không????

Mình đọc thấy là họ nhận đến hết ngày 15/06/2011 mà, mình cũng vừa nộp hồ sơ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest
Back