Kinh nghiệm Thi tuyển vào Ngân hàng Hàng hải Maritime Bank

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hi cả nhà, có ai tham dự ngày hội tuyển dụng trực tiếp của Mar vào ngày 29.10 vừa rồi hok. Mình pass qua vòng pv1,2 và được ngân hàng kêu đi nộp hồ sơ trước 5/11. hôm 2/11 là mình lên nộp rồi, mà mãi tới giờ vẫn hok thấy NH llac lại j hết. Hok bik là hồ sơ của mình hok được duyệt, out rồi hay sao??? Có ai như mình mà đã đc NH llac kêu đi làm rồi hay hok?

Hi.co ban nao tham du ngay hoi tuyen dung cua maritime ngay 8/11 hok?minh pass vong 1,2 xong roi.dang doi ket wa.co ban nao duoc NH lien lac thong bao kq chua?

mình được báo hôm thứ 7, bạn nên check mail thường xuyên vì nh chỉ mail mà kg gọi,hôm đó rất may mìn check mail lúc 10h30, nh báo tin là 12h hôm đó là đã hết hạn bổ sung hồ sơ,làm mìn tá hỏa ,chỉ có 2 tiếng để chuẩn bị và đi nộp

Hi.Minh cung duoc thong bao trung tuyen hom thu 7.minh cung nhu ban, 9h moi check mail moi biet.the la chuan bi hs di nop.hihi.hien jo thi chua thay NH thong bao lich dao tao.

uhm. minh nghe a o fong nhan su noi chuyen ho so len fong nghiep vu nhan su.sau do sap xep lich di dao tao ah.khoang 2,3 ngay co lich.tuan sau chac di dao tao ah!hihi.

m sắp thi ở NH hàng lải, đạng đề thi như nào vậy nhỉ? có bạn nào biết chỉ giáo dùm nhé, tks!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên